Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu massage - em người con gái tôi thương - bé ktv 60

tom jerry

Thành viên
lại là e đây các bác :khi-yoyo-183: đến hẹn lại lên nay e lại review trải nghiệm của e cho các bác e ktv nick name banana ?? số 60 :))) chẳng hiểu sao e có duyên vs hàng 60 đổ lên ạ, đi 3 lần hết 64 65 r lại gặp 60. mọi lần e đều đến ndl vào buổi trưa nay do bị bùng kèo nhậu nên ghé ndl vào buổi.tối vừa cập xe đến nơi e đã thấy 4 bé xinh như hoa sải bước vào nld, đêm nay thật là sáng chói mà :khi-yoyo-129: như thường lệ book vé r lên xông hơi thì e 60 cũng vào tới với nụ cười xinh xắn tiếp đó màn hỏi thăm mơn trớn nhau từ sofa r đến bồn tắm, bé tắm kỹ nhẹ nhàng r đến màn thư giãn bằng kỹ thuật bj của bé thì khỏi phải chê bé vừa nhìn vừa lick đến đâu e tê rần đến đấy f nói bé 60 nghịch ngợm lắm các bác ạ, đang thư giãn thì e có 1 cuộc điện thoại của thằng bạn vừa bắt máy thì bé nó tấn công liên tục từ trên xuống dưới làm tê tái chỉ kịp ú ớ dc vài tiếng r cúp máy trong sự tò mò của thằng bạn kkkk =))) ( khúc này thấy bé dễ thương thật sự ) dc 1 lúc e cũng CIA đầy sung sướng.
Đến phần maxxa khỏe + thái thì bé làm cực kì ổn nha các bác bé làm rất kĩ bài bản từ đá nóng đến trườn k sót 1 thứ gì ( bác nào nhức mình mệt mỏi gặp bé là khỏe luôn ) r 2 ae lại quần nhau vs đủ thế từ 69 96 các kiểu từ nhanh đến chậm nhẹ nhàng đến cuồng nhiệt :khi-yoyo-54:.

đánh giá tổng quan
face 8d
v1 8d ( hệ cam mềm mại )
v2 7,5d ( kiểu múp múp sờ nắn sướng tay)
v3 8d
service 9d ( chiều chuộng, quan tâm kh )

Đính kèm

Ba trà cú

Thành viên mới
60 này em có đi qua một lần hệ bưỡi hơi nhão tí nhưng nhiệt tình lắm