Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - 05 NHỚ VỀ EM Ở MỘT NƠI XA

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Mình mới đi mỗi Kỳ Anh thôi, với cả kinh tế ko cho phép nên lâu lâu mới dám đi 1 lần, thỉnh thoảng rỗi việc qua bên team miền nam thấy các bác viết rp văn thơ quá
thế bác giống e rồi, cũng do kinh tế k cho phép nên lâu lâu mới đi 1 lần, mà từ lúc đi kiểu lâu lâu này e rút ra 1 điều là thà lâu lâu đi 1 lần mà nó sướng tận óc và cảm xúc dài dài còn hơn là đi nhiều lần nhỏ mà cảm xúc ít :D

trước kia e toàn đi mấy chỗ rẻ chống đói nhưng từ lúc đi mấy chỗ ngon như Nhạc Dương Lầu và Hoàng Long thì thấy thà để lâu lâu đi chỗ ngon 1 lần còn sướng gấp mấy lần đi nhiều lần chỗ rẻ kia.

Kidlove92

Thành viên mới
bài này vừa viết review để nhận code vừa tiện thể tham gia luôn event tháng 11 nhỉ! tiện ghê, 1 công đôi việc, biết đâu trúng giải event tháng 11 nữa thì phê bác thớt nhỉ =))
:))) mình viết lúc chưa ra event tháng 11, nhưng cũng cảm ơn BQT đã liên tục up event cho tất cả anh em có thêm động lực viết review

Kidlove92

Thành viên mới
Mình mới đi mỗi Kỳ Anh thôi, với cả kinh tế ko cho phép nên lâu lâu mới dám đi 1 lần, thỉnh thoảng rỗi việc qua bên team miền nam thấy các bác viết rp văn thơ quá
cỡ 3 tuần nữa mình về lại thủ đô. bác có biết số nào hot bên Kỳ Anh thì tư vấn dùm nhé, tks bác trước

motconvit

Thành viên mới
cỡ 3 tuần nữa mình về lại thủ đô. bác có biết số nào hot bên Kỳ Anh thì tư vấn dùm nhé, tks bác trước
Ok, khi nào bác cần thì ib vùng kín, còn nếu bác có thời gian thì anh em hẹn nhau làm tí bia hơi Hà Nội, chắc bác ở trong đó ko biết món này đâu ?

trumts

Thành viên mới
Trong day co toi Z KO may ong ,bai viet hay vote 1 cai .

Ba trà cú

Thành viên mới
Bác này review trất thật lôi cuốn sâu sắc dẫn lối đi quá ta