Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu: em số 02 quá ngon lành

Tình Nhạt Phai

Thành viên mới
Tình hình là hôm trước đọc được giới thiệu trên cộng đồng X về cái chỗ ms này nên cũng vác mông đến thử em 02 xem sao, quả là ngon nghẻ thật ấy chứ lại.

Vào yêu cầu em 02 rồi lên phòng xông hơi. Ra thấy công nhận dáng nhìn ngon thật. Da dẻ trắng trẻo, gầm cao máy thoáng. Mặt mũi cũng khá.
Tắm thì em nó tắm cho mình như mẹ tắm cho con.

Được cái em này nói chuyện vui mà dâm cực, mình với em vừa nói chuyện vừa chọc ngoáy nhau cười phớ lớ. Lúc bắt đầu thư giãn, em nó nói với mình: anh nhắm mắt lại rồi tưởng tượng nhé, em phải tạo cảm hứng cho anh hết mức. Má ơi, nghe đã thấy máu rồi
Chưa hết, em này thuộc dạng dâm chúa luôn, kiểu càng thô bạo càng thích, chọc vô bướm em thì em cứ kêu chọc thật sâu vào cho nó sướng mới ghê chứ

Moá ơi. Nói rồi em nó cúi xuống hôn hít mình đủ các chỗ trên người, liếm láp kinh khủng mà liếm kiểu rất chi là kích thích gợi dục, ướt át mới chết chứ. Nói rồi cúi xuống ngậm ngay thằng nhóc mút chùn chụt. Lúc không mút thì rên rỉ anh ơi, sâu nữa đi, chọc nữa đi, sâu vào,mạnh lên.... Tay mình vòng đằng sau mông chọc ngoáy vào mà cảm nhận rõ em nó co bóp.

Được một lát mở mắt ra thấy em nó đổi tư thế thật bá đạo. Mình nằm ở cái giường sát tường, em nó đứng bên cạnh BJ, một chân đứng dưới đất, chân kia dài miên man vươn liên đặt thẳng vào vách tường đối diện, dạng rộng ra rồi ấn ấn để ngón tay mình chui tụt vào trong.

Các bác cứ tưởng tượng lúc đấy em nó thế thì phê cỡ nào. Được tầm thêm 10p thì mình cũng không chịu nổi nữa mà out cả vào miệng em nó hết luôn, nhìn em nó ngậm thằng nhỏ thấy phê thật sự luôn.
Chốt lại là quá ngon lành cành đào luôn, các bác đồng ý không.

Đính kèm

• 437.3 KB Lượt xem: 1,313