Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lâu có danh bất hư truyền

Anhdatinh8x

Thành viên mới
Từ Hà Nội đi vô sài gềnh hoa lệ chỉ vì nghe nói nhạc dương lâu đang nổi lên cũng muốn đi thử 1 lần cho bit???có 2 trải nghiệm 1 là thử xem thế nào về viết rerpot ??chân thực nhất
Đầu tiên là thử ở nhạc dương lâu ??
Bước đến không ai bit gì ấn tượng đầu tiên mặt tiền ??cảm giác không đẹp lắm theo quan điểm em. Cứ nghĩ nó to và hoành tráng . cứ nghĩ hay mình bị lừa . Em quan niệm đi chơi là phải cơ sở vật chất đẹp sau nhân viên xinh và servit phải cao
Zô vào phòng em locker ra tư vấn nhiệt tình ok giọng miền bắc nghe giọng miền nam nhẹ nhàng ok??rồi em được đưa lên phòng với lời nhắn anh không ưng anh có thể đổi ok được cái này hay
Vào phòng cơ sở vật chất khác hoàn toàn so với suy nghĩ cứ nghĩ lụp xụp ai dè trang thiết bị lại toàn hiện đại hơi bất ngờ về cung cách phòng chuẩn quá theo em ai khó tính hơn thì em chịu
Về nhân viên em số 46
Mặt mũi hơi cứng so với độ tuổi
Ngực cũng to
Đánh giá servit bá đạo thật ??

Anhdatinh8x

Thành viên mới
Hôm qua đến ko còn tí gì trong người em rất nhiệt tình và chăm chỉ trườn từ dưới lên trên ngậm mút ngón chân trườn bò liếm wc rất nhiệt tình quá ổn ko có gì cần hơn chỉ cần có vậy em đi gói 1200k tip sàn 1200k em tip thành 1500k vì độ servit của em quá nhiệt tình em còn hỏi có làm thêm cái nữa ko ôi em thua chịu thua hết sức rồi ạ đi trải nghiệm thôi mà đã thế có khi lại chết ??thôi thì em quyết định
Ra về trong sự ok của nó
Bouns ngồi ở dưới các em đi qua đi lại hoa cả mắt nhìn em nào cũng muốn ăn thịt nhưng sức người có hạn ko thể cố được đành ngậm ngùi đi về trong vẻ tiếc nuối hjxx