Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người con gái tôi thương - Tái ngộ bé 96

Asmodeus

Thành viên
Chào các đồng dâm,

Hôm qua cu em trai Calvin lập team 5 người hú anh em qua Hoàng Long, hẹn nhau 19h30 có mặt tại cơ sở, đến nơi thì chả có ma nào hết vì anh em đang ngồi cafe sát bên cơ sở 1. Đợi 10p thì anh em qua đến nơi. Do hôm nay khách đông nên chỉ còn 1 phòng trống, thấy mình già cả nên anh em nhường lên trước còn anh em ngồi đợi đến 20h30 mới có phòng.

Sau khi chia tay anh em mình lên phòng trước, gửi cu locker ít tiền cafe rồi vào phòng . Công nhận cơ sở mới nên cái phòng đẹp và rộng lắm nha.

Ngồi bấm đt nt với anh em xíu thì bé 96 cũng lên phòng. Dù gặp bé rồi nhưng cứ nhìn bộ ngực to tròn lấp ló sau cái áo yếm thì chim cò cứ dựng hết cả lên. Bé mời mình ăn chè Yến, đút cho mình ăn luôn nha.

Mình ko xông hơi nên bé mở nước vào bồn rồi ra cởi đồ cho mình, ngồi vào bồn sục nhìn bé cởi đồ mà cũng phê rồi, bộ ngực to đẹp hiện ra trước rồi đến V4 dc tỉa lông gọn gàn rất sexy. Bé vào bồn rồi 2 anh em vừa tắm vừa khám phá cơ thể nhau, bé BJ cho mình trong bồn sục luôn. Sau 1 hồi làm cho nhau sung sướng thì em nói qua phao để em làm massage Nuru.

Bé rửa sạch phao 1 lần nữa rồi trải khăn để mình nằm lên, 2 lọ tinh dầu thơm phức dc bé hòa làm 1 rồi xoa khắp người mình, mình cũng đổ tinh dầu ra tay rồi thoa lên người bé.

Bé chà ngực, đi lưỡi, và thích nhất là bé dùng V4 cạ cạ rất phê. Sau bao nhiêu tư thế HJ, BJ dc triển khai thì cuối cùng dc bé cho CIA trong sung sướng.

Bé tám sơ lại cho mình và bé xong dẫn mình ra giường để massage khỏe.

Phần Massage khoẻ: Bé đấm bóp rất tốt nha, từng bé bóp tay chân, massage lưng rất bài bản làm mình cảm thấy rất sảng khoái, cơ thể như dc phục hồi năng lượng.

Vừa đấm bóp, 2 anh em vùa tâm sự với nhau. Đang tâm sự thì bé xoa bóp tới thằng nhỏ, hiểu rồi nha, đến phiên thằng em dc thư giãn nè. Thấy thằng nhỏ ngóc đầu dậy chào mình thì bé lấy tinh dầu xoa lên thằng nhỏ rồi xoa hết ngực mình, bé bắt đầu dùng bộ ngực to tròn làm Thái khắp người mình ,bé còn hôn và đi lưỡi nữa, phê như con tê tê. Bé quay lại thế 69, cả 2 làm cho nhau sung sướng, bé rên to hơn làm mình thấy phê hơn. Sau 1 hồi đổi tư thế thì hàng triệu tinh binh đã 1 lần nữa ra đi với bãi đáp là bộ ngực căng tròn quyến rũ của bé 96. Lau sơ người cho cả 2 thì 2 đứa lại ôm nhau tâm sự.

Tâm sự 1 lúc thì bé dẫn mình ra phòng tắm để sơ lại vì gần hết giờ, lúc tắm thấy thằng nhỏ ngóc đầu dậy thì bé bất ngờ cuối xuống BJ 1 cách thèm thuồng, dâm lắm nha cưng 96. Tuy nhiên do hết giờ nên ko thể làm tiếp nữa, bận đồ chia tay bé ra về và hẹn gặp lại bé 1 ngày ko xa.

Đính kèm

Calvin

Thành viên sôi nổi
like nè ^^
up dùm cho tấm vé đi chung hì hì ^^