Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người con gái tôi thương số 40

Jackychan

Thành viên mới
Đợt này nghe anh em quảng cáo bên Hoàng Long có nhìu hay qá thế la thứ 6 tuần trước có ghé qua trải nghiệm, qua được anh quản lý tên Hoá giới thiệu cho em số 40 , mới đập vào mắt là 1 bé cực xinh trẻ và dẽ thương, lên phòng ngồi xông hơi uống nước các thứ, rồi cũng đến lúc gặp em nó e ko thể rời mắt được
Body em nó thì khá chuẩn, ngực to tròn cực đẹp, dáng chuẩn, da trắng mịn màn. Em nó khá cao chắc 1m6, nó chuyện nhỏ nhẹ, nhẹ nhàn rất tâm lý, nói năng lễ phép lịch sự.
Sv: Đầu tiên là tắm tiên khá ngon lành, cùng lúc tắm thì có kèm thêm phần Nuru cùng với BJ cho thêm phần sung sướng, còn riêng về màn Body em nó thì mò bóp đủ thứ khá sướng tay, v4 của em nó khá đỉnh móc sướng hết cả tay.
Massage thì em nó Nuru lấy làm chủ đạo, trườn lướt bằng v1,3 đặc biệt là bím em nó rất tuyệt cọ lướt bím rất sướng. Phần thư giãn và BJ kèm thêm bài 69 tevet khá ngon lành, khá hài lòng cho phần phục vụ của em nó. Đánh giá tổng quan v1 cam, v2 nuột na, v3 9điểm, anh em nên qua thử để được trải nghiệm, và đặc biẹt phòng ốc bên này rất bự và thoải mái

Đính kèm