Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người con gái tôi thương NDL 38

TorresVN

Thành viên mới
Chào anh em đồng râm, tôi là một trong những người đi khai trương NDL từ 2019, đi ngang nhìn có vẻ hoành tráng, ai dè vô trong đẹp không tưởng, service thì tuyệt đỉnh, mê luôn từ đó tới giờ bỏ luôn mấy chỗ trước đây. Từ đó tới giờ chắc cũng gặp gần chục em, mà nay thấy chương trình NCGTT mới lập nick report, trước giờ toàn quăng hóa đơn chứ có dám cầm về đâu, phải ko mấy ông :))
Vấn đề chính nè, vô gọi số 89 mà em ấy bận nên nói Tùng gọi em nào teen, xinh, hàng real ko bơm, ko béo và quan trọng là phải nhiệt tình. Thật ra vô đây đa phần mình thấy em nào cũng xinh nên tin tưởng QL chọn đúng gu mình thôi, chưa bao giờ gặp em nào xấu (có thể tôi hên) Thế là gặp em 38.
Em khá xinh, người miền Nam, mới đầu vô em hơi ngại ko cho mình cởi yếm, thấy hơi quế quế nha, cũng lo bị sụp hầm. Nhưng khi vào bồn rồi thì phê tới mức muốn lâm bồn luôn á. Ngực em zin, săn đẹp, da mịn màng, BJ cực kỳ cảm giác, lên tiên CIA ngay trong làn nước ấm. Massage khỏe cũng rất ok. Xong lại tăng 2 trên bàn mổ. Ôi nói thiệt chứ tui thấy ko có chỗ nào bằng NDL luôn á. Xuống dưới ngồi ăn tô mì bò trứng, uống ly cam vắt mà lòng còn lâng lâng. Hẹn em hôm khác nhé.
A Minh & Tùng nhớ phát code cho em nhé hehe.

Đính kèm