Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày mưa và gấu 21 nhạc dương lầu

xepgach

Thành viên mới
đến với nhạc dương lầu nhầm một ngày mưa tầm tã, quản lí và nhân viên tiếp đãi rất nhiệt tình và chăm sóc chu đáo
Sau 1 hồi lâu chờ đợi 21 ( vì em kẹt khách).Mình dc dua len phòng, đã đi ở đây 7,8 lần nhưng phòng ốc lúc nào cg là khoảng làm mình ưng y, sạch sẽ thơm tho và tân tiến. Cuối cùng cg dc gặp em 21
Em bước vào với khuôn mặt xinh 8đ, hỏi thăm mình vài câu là đập bộ ngực thật tươi roi rói vào mặt, Ăn táti cây trên dũa và cả trên người em. Em cởi đồ thì ôi thôi khỏi nói, eo ót ngon lành, mông cong vút. 2 đúa cùng nhau vào bồn, tung tăng quẩy nước, và ch j tới cg tới, e cho mình shot đầu tiên dưới nước,nhẹ nhàng êm ái chứ ko hề công nghiệp
Tiếp thưo là màn trên bờ, với ngón nghề masage có sẵn trong máu cua cô tiếp viên Viễn Đông, khoẻ ra liền sau trận mưa tầm tã. Đủ bài quyền từ kiến bò cho tới trườn Thái, đi đến đâu người rân rân đén đó, cuối cùn là chiêu “sư tử hống” trên cạn, mặc dù là shot 2 nhưng e vẫn từ từ chứ ko hề hối thúc công nghiệp, nâng niu chiều chuộng ôm ấp như gấu. Xong xuôi e còn ôm ấp nói chđến nỗi hết jo luc nào còn ko hay.yêu nghề hết sức
Mình đi tick 1200.