Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày hội 10-6 tại Kỳ Anh + Review giải mã tuyệt phẩm 88

Kynho94

Thành viên sôi nổi
88 mặt hiền vếu chuẩn. Sẽ đóng họ cho em dài dài.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tml này review cho con 62 kia hay sao mà văn giông thế. Để mai t thẩm e này xem.
Ấy chết lộ lộ =)) bác ơi :D Thẩm chưa thẩm chưa bác ơi! Dịch này lâu lắm rồi e cũng chưa qua thăm e ý được.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
88 nên body như số 8 à bro ơi
Văn hay thế chứ lị

LoveDeath

Thành viên
E nó còn làm ở đấy ko bác? Mà full combo thế này thì cầm bao thóc là đủ nhỉ?

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Ông làm tôi nhớ e88 rồi đấy
Chết trên tay e là cái chết sung sướng keke

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Thế bác chuẩn bô lão r e 88 này làm từ đầu năm mà tháng 5 thùy mới cho em biết ạ kaka
Tôi thăm e ấy 2 lần, từ đợt mới vào nghề, 1 lần đợt tháng 6 hay 7 gì ấy. Vẫn ngon lành cành đào, tay nghề còn cao hơn ấy chứ
E này có kiểu cười e thẹn nhìn đáng yêu:love:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tôi thăm e ấy 2 lần, từ đợt mới vào nghề, 1 lần đợt tháng 6 hay 7 gì ấy. Vẫn ngon lành cành đào, tay nghề còn cao hơn ấy chứ
E này có kiểu cười e thẹn nhìn đáng yêu:love:
Sướng thế còn gì bác ơi được miếng nước đầu. Công nhận hàng real nó vẫn ngon hơn hàng làm bác nhỉ

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Haha e lại thích to. Cơ mà kinh nghiệm dự đoán real fake hơi kém. Bác bô lão rồi chỉ giáo tí nhé.
Cái này phải sờ tận tay, nhìn tận mắt thôi ông ơi
Còn nhìn ngoài thì mấy e người gầy gầy, vai thon thon thì khó có tâm hồn to và tròn lắm keke

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Cái này phải sờ tận tay, nhìn tận mắt thôi ông ơi
Còn nhìn ngoài thì mấy e người gầy gầy, vai thon thon thì khó có tâm hồn to và tròn lắm keke
Như vậy triết lý rút ra là người gầy gầy, vai thon thon thì khó có tâm hồn to và tròn đúng không ạ? Thế phải người đầy đặn, vai to thì tâm hồn mới to tròn đúng không pác.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Như vậy triết lý rút ra là người gầy gầy, vai thon thon thì khó có tâm hồn to và tròn đúng không ạ? Thế phải người đầy đặn, vai to thì tâm hồn mới to tròn đúng không pác.
Chuẩn đấy ông
Theo cấu tạo đủ thứ học thì tâm hồn dc cấu tạo bằng thịt và mỡ,gầy quá thì lấy đâu ra mà to và đẹp ??? với hàng real to thì phải có độ chảy,cứ căng như bóng thì 96,69% là hàng làm keke