Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày hội 10-6 tại Kỳ Anh + Review giải mã tuyệt phẩm 88

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Dạo này các e nghỉ làm có vẻ nhiều, các bác chuyển sang sgdd tn thì ae fa căng lắm :))

*Còm83*

Thành viên
Các e cứ hot hot là có ngay đại giai bao nuôi ngay. Kể ra thì cũng đúng, chấp nhận làm ngành này cũng chỉ vì muốn kiếm khá.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ai chứ toii dùng nhẹ nhàng vl :))
Sợ nhất các anh tầm 40. Trước vừa qua gặp anh tầm trông đứng tuổi rồi đầu trọc lốc xăm kín người ngồi rình em 18. Không hiểu e nó có đỡ được không :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Các e cứ hot hot là có ngay đại giai bao nuôi ngay. Kể ra thì cũng đúng, chấp nhận làm ngành này cũng chỉ vì muốn kiếm khá.
Ông còm nặn đâu lâu quá. Vào ủng hộ a e tí xem nào :D Khá gì haha nói thế chứ a e đi ms cũng phải chủ động kiếm tiền nhé. Đừng chơi bời quá như t tiền từ đầu năm đến giờ là không được để ra mấy đâu =)))

*Còm83*

Thành viên
Ông còm nặn đâu lâu quá. Vào ủng hộ a e tí xem nào :D Khá gì haha nói thế chứ a e đi ms cũng phải chủ động kiếm tiền nhé. Đừng chơi bời quá như t tiền từ đầu năm đến giờ là không được để ra mấy đâu =)))
Bác đi chơi thế mà vẫn để ra đc là đại gia rồi, tôi đây ko chơi bời vẫn chạy ăn từng bữa đây.

tom jerry

Thành viên
=))) KA ngoài đó chắc hot k bác nhỉ , trong nam mới có bé vô e f nói thuộc dạng siêu phẩm luôn bác từ body đến nhan sắc :khi-yoyo-1: