Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày 30 đẹp trời cùng bé số báo danh 30

tiktoker83

Thành viên mới
Ngày cuối tuần đi làm về( chính xác là đi nhậu về), hôm trước lại có trận bóng công ty. Già rùi chân tay ko đủ lực đú được với hội thanh niên. Nên chân thương kết hợp ê ẩm. Hơi đúi trong người nên ghé vào số 1 ngõ 23 làm một vé để sốc lại tinh thần.., đi chỗ này cũng đi 5,6 lần rồi. Hôm nay 30/3 nên kết số 30. Setup luôn bé 30. Qua ảnh ko rõ ngoại hình sao. Nhưng thầm bụng nghĩ là thích bé nào đầy đặn bụ bẫm chút là ok. Setup thêm quả Massage theo bài để đỡ mỏi thì càng may mắn..
Vào phòng Xông được 2p thì bé bước vào.. nhìn qua,lớp kính mờ mờ ảo ảo. Đập vào mắt là 1 gương mặt khá nét duyên. Dáng cao ( cỡ 1m7) người cân đối.. em biết mình đang ngắm nghía nên giờ tay chào rất lễ phép.. mở hé cửa ra say " hello" lại em rất lịch sự..
Đợi em xả nước vào bồn và rồi em ngồi đợi trên giường cũng gần 10p.. ko để em chờ lâu nên ra tắm xả nước..
Ra đứng gần em thấy em rất xinh nha. Răng khểnh. Duyên giọng m Tây lại càng ngọt ngào .
Đánh giá tổng quan :
Cao 1m7
V1 10đ đẹp tự nhiên nhé
V2 có eo 8đ
V3 gọn căng đẹp 9đ

Chương 1: Trong bồn tắm

Em hỏi anh cần tắm chung không? Không chần chừ mà trả lời ok..
Oao...không tin vào mắt mình khi em cởi đồ ra.. nhìn nuột lắm.. thích nhất 2 quả 5 roi của em ( hỏi mới biết em quê Vĩnh Long) chắc chắn các bác mà nhìn thấy sẽ ngất ngây..
Em tắm massage nhẹ nhàng trong bồn đủ các chiêu.. kết hợp âm thanh Hifi kích thích lắm..
Khoảng 15p trong bồn. Thấy em ho. Nghĩ chắc em lạnh và đang cúm..nên 2 aem tắm cháng rồi lên bàn chiến..

Chương 2: Trên võ đài

2 aem lên giường.. bình thường là nằm sấp trước. Nhưng em đề nghị mình nằm ngửa trước. Em massage sương sương để mình thư thái và khô người..
Sau nằm sấp bắt đầu bài massager chuyên môn.. em massage đúng bài nhé. Bắn bóp đấm lưng dận cột sống kêu răng rắc nhẹ hết cả người.. thích cực luôn. Sau 20p massage khỏe em uêu cầu nằm ngửa và cái gì đến cũng sẽ đến. Em vận dụng mọi kĩ năng và kĩ thuật. Kết hợp 1 chút ma thuật. Âm thanh ánh sáng.. kích thích tột độ. Mình nghịch mãi 2 quả của em mà ko biết chán..muốn mang 2 quá đó về mà ko được .keke.
Đánh giá 9 điểm..
Em phối hợp các tư thế.. sau 15p và mình đã CIA trong sự phấn khích ..
Phải nói em làm service cực chuẩn.. đáp ứng mọi yêu cầu của khách.

Xong việc tắm cháng nằm nghỉ nói chuyện vui vẻ lắm.
Em cũng chia sẻ
"anh là người đầu tiên của em"
Ý là khách đầu tiên.. các bác đừng hiểu lầm.keke..
Mình cũng chia sẻ vì nay ngày 30 nên chọn số 30.. đúng là măy mắn .
Đến đây em xin kết thúc bài review..
Cảm ơn các bác đã đọc.