Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Newbie có bài review em 88 NDL

Hồ Quang Khải

Thành viên mới
Newbie có một bài review cho ae nha. Tìm hiểu sơ qua cũng nhiều review tốt về NDL mới mở này, nên mạnh dạn tới check xem sao.

Nhìn qua cơ sở vật chất khá đẹp, rất thoáng khí và hiện đại. Em chọn số xong cái là thằng nhân viên nó dẫn em vào phòng luôn.

Vào phòng thấy cũng khá sạch sẽ, có đèn âm sàn nên dễ đi lại trong tối. Đợi một lúc thì em số 45 vào, mặt chuẩn hotgirl, vếu thì to vê lờ, éo biết là thật hay fake. Thân hình cũng gọn gàng, có eo, mông to, nhìn là muốn thịt luôn ấy chứ

Xông hơi ra xong thấy em nó đã nude sẵn đợi mình ở bồn tắm rồi nên nhảy vào với em nó luôn không em nó lạnh chết. Tiếp đó là đến màn massage thân thể, đấm bóp chân tay lưng các kiểu khoảng 15p. Cuối cùng là màn trườn tinh dầu, em nó bôi tinh dầu lên người , rồi trườn bò các kiểu, vú em nó to nên massage kiểu này khá ổn áp. Vừa làm em nó vừa khẩu dâm, bú liếm toàn thân, đá bi liếm cà rồi cuối cùng là BJ, được 5p chịu không nổi em bắn hết cả vào miệng em nó.

Sau khi hoàn thành nhiệm vụ, hai anh em còn ngồi tán gẫu tầm 5 - 10 p mới xuống lại.

Tổng kết :

Face : 8/10

Vú : 9/10 tự nhiên nhé

Eo và Mông : 7/10

Service : 9/10 có màn khẩu dâm nên kích thích vkl

Nói chung dịch vụ ok, anh em có thể đến nha

Đính kèm