Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Neko Trần Thái Tông. Ước mơ 86

HiếuDora

Thành viên mới
Gần 3 tháng bận rộn quá nên chẳng có thời gian đi massa cũng như có review cho anh em. Nhân tiện thấy anh em kháo nhau về cơ sở Neko mở thêm cơ sở 2 ở Trần Thái Tông, cũng tham gia nhóm của cơ sở này trên zalo thì thấy có nhiều ưu đãi như giảm vé 50% và còn được quà mang về. Thế là cuối tuần đến đây để trải nghiệm về cơ sở xem thế nào. Vì đây là cơ sở mới nên mình sẽ có cái nhìn cụ thể nhất về cơ sở vật chất, thái độ của lễ tân cũng như của em KTV. Còn về dịch vụ thì mỗi người 1 cách viết, cảm nhận nên rất khó để diễn tả nên mình sẽ chỉ viết những nét chính.

Khu vực: đầu tiên là chửi thằng nào đánh số nhà ở đây lộn xộn vãi, đang lẻ lại có số chẵn, nên tìm 1 hồi thì mới thấy 1 ngõ. Cơ sở mới nên chưa treo biển ở ngoài nên lại càng khó tìm. Nhưng chỉ cần lần đầu đi thì lại tìm thấy rất dễ cho các lần sau.

Đội ngũ lễ tân và phòng khách:
- do đi bộ tìm đường từ đầu ngõ nên lướt thướt vãi, thấy mình lên thì có 1 em mở cửa và cất ô cho.

- tại đây được đón tiếp khá nồng nhiệt, sau khi đưa mình khăn ấm thì em lễ tân hỏi mình muốn uống nước ngọt, nước khoáng hay sữa. Ngồi uống chai nước 1 lúc thì lễ tân có hỏi han và tư vấn cho mình. Do cơ sở mới nên nhiều cái về ảnh còn nhiều hạn chế nhưng không nghĩ đây có lẽ lại là điểm mạnh của cơ sở này.

- trong quá trình đợi thì được thưởng thức ghế massa cũng hay, nhưng chẳng thấy khỏe lên chút nào do không quen món này lắm.

Cơ sở vật chất:

- hôm qua mình chọn gói King (giá gốc là 950K nhưng đang khuyến mãi 50% nên chỉ khoảng 500K), được lễ tân dẫn lên tầng 4. Cảm nhận cơ sở này khá hoàn thiện, vẫn có phong cách ở Neko ĐLT nhưng thấy cơ sở này hoàn hảo hơn.

- phòng thiết kế đẹp, rộng rãi, đặc biệt phòng có vách kính mờ nên vừa tắm, vừa xông vừa massa nhìn cảnh ngoài trời khá thú vị. Nếu anh em đi vào buổi tối còn đẹp hơn vì lúc đó mới thấy đèn tần kết hợp với hoa văn khá đẹp.

- phòng xông ướt thì hơi bé, nhưng do chẳng dùng nên chẳng quan tâm cho lắm.

4. Nhân viên: đây có lẽ mới là điểm nhấn của cơ sở này. Mình chỉ bảo chọn em nào nhiệt tình, vui vẻ, trắng trẻo cho anh. Lúc sau thì cậu lễ tân dẫn 4 em vào để mình chọn, lần đầu tiên thấy việc này nên ngại quá, dù đã từng đi hát chọn người nhưng lần đầu tiên đi massa chọn kiểu này nên có chút bối rối. Thấy em nào cũng xinh xắn, tươi vui, mặc đồng phục đỏ và đen mỏng tang, hở hang nên cảm nhận được ngực của các em, việc chọn diễn ra nhanh chóng vì đọc số trên áo nên ,ịm chọn chọn em 86 cho đẹp. Các em còn lại đi về và chào hỏi mình rất vui và hẹn mình đến gặp. Ấn tượng với dàn kỹ thuật viên ở đây.

Sau đây là đánh giá về em 86 và kỹ năng của em nó:

Mình cũng không rõ về ciều cao nên có hỏi em thì được biết cao 1m65 và nặng có 50kg thôi, theo đánh giá của mình thì em3 vòng cân đối đúng gu của mình, da mịn, mát.

Vòng 1: ngực to, mềm mại và đẹp, bóp thích

Vòng 2: khá eo ót, dáng đẹp

Vòng 3: mông cong, đã thế cặp đùi của em khá đẹp nên tôn dáng

Dịch vụ:

Sau khi tắm táp sạch sẽ, nói chuyện, ôm nhau trong bồn tắm thì 2 anh em kéo nhau lên giường khởi động với bài mát-xa khoẻ. Chẳng biết em đã học qua trường lớp về đấm bóp không mà thấy đấm bóp khá điêu luyện, không khác gì mấy em ở các cơ sở đấm bóp chỉ thiếu mỗi mấy bài giác hơi.

Còn bài trườn dầu, cảm nhận em làm khá tốt, liếm láp toàn thân điêu luyện, kết món em nó hôn tai nên bảo em nó làm món này nhiều, em này thuộc mẫu cần mẫn và có cái lưỡi ma thuật sẽ làm cảm giác đê mê khó tả.

Cuối cùng là món thư giãn. Với màn kết hợp vừa BJ vừa kích thích lên cơ thể cộng thêm những động tác kích thích vào đầu cu như lưỡi, đầu ti nên sau khi em trườn lên hôn ti mình thì cũng không chịu được nên bắn ầm ầm trên vòng tay của em đầy mãn nguyện.

2 anh em nằm ôm nhau khoảng 5 phút em ngồi lên và đấm bóp vai và chân tay cho mình nói chuyện vui vẻ và sau đó đi tắm.

Mặc quần áo rồi cùng em 86 xuống quầy thanh toán ra về đến nhà đúng lúc 7h tối trời mưa to.

Tổng chi phí là 500K tiền vé đã được giảm giá 50% (em lễ tân trả lại nhưng mình bảo em cầm nốt) và 1000K cho em 86.