Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

NDL Số 96 Ngưòi con gái tôi thương

Aegis

Thành viên mới
Hello ae
Hnay ngày cận event đi 5 tính 1 của NDL
Team ae mình book ngay mr tùng 5 vé 900k
Ae có mặt tại NDL lúc 19h00 , do lượng khách khá đông nên ae ngồi chờ tầm 15p
Ngồi đợi ở ghế salon nhìn các e KTV xinh đẹp thướt tha đi qua đi lại làm ae mình rạo rực quá :))
Đến phiên mình lên phòng , phòng ốc sạch sẽ đẹp đẽ , locker nói mình thay đồ xông hơi chút , xíu KTV vô sau . Do mình đi random nên cũng hồi hộp
Xông hơi tầm 10p là em ấy vào phòng
Ấn tượng đầu tiên là khuôn mặt xinh xắn , hao tựa Nhã Phương nha ae , da dẻ trắng trẻo , dáng người thon gọn
Xã giao trò chuyện với e ấy xíu mới biết e ấy số 96
Bé lau khô người cho mình rồi ngồi trò chuyện xíu rùi dìu mình vào bồn tắm , bé tắm kỹ càng , dịu dàng :3 xong bé bắt đầu tra tấn mình với rượu và đường lưỡi điêu luyện trong bồn . Được chừng 15p mình out cia , lên đỉnh lần 1
Bé vệ sinh lại xíu rồi dìu mình ra giường massage
Mấy nay thấy ê ẩm vai gáy nên bé làm bài khỏe cảm thấy rất hài lòng và cho vài lời khuyên về sk :v ghê hơm :3 đi massage mà còn đc tư vấn , vậy còn gì bằng
Bắt đầu hiệp 2 bé kêu mình ngửa ra và đi thái , kết hợp lưỡi , đi các góc nghách trên cơ thể . Bất chợt leo lên và trườn lên thằng em mình , cho cọ sát với cô bé của ẻm :3
Bé trườn quá phê , làm mình phê quá , sắp ra nên vỗ nhẹ bé , hiểu ý mình bé lại BJ và lại CIA lần 2 , quá tuyệt vời
Phải nói bé 96 là ddcn là đúng :3 liên tục dirty talk làm mình phấn khích
Sau khi vệ sinh cá nhân lại bé lên giường nằm trò chuyện chút rùi mặc đồ ra về
Quả là 1 buổi tối trải nghiệm tuyệt vời với em 96 NDl
Tks ae đã tham gia chung vui :3

Đính kèm

PTD

Thành viên
Hello ae
Hnay ngày cận event đi 5 tính 1 của NDL
Team ae mình book ngay mr tùng 5 vé 900k
Ae có mặt tại NDL lúc 19h00 , do lượng khách khá đông nên ae ngồi chờ tầm 15p
Ngồi đợi ở ghế salon nhìn các e KTV xinh đẹp thướt tha đi qua đi lại làm ae mình rạo rực quá :))
Đến phiên mình lên phòng , phòng ốc sạch sẽ đẹp đẽ , locker nói mình thay đồ xông hơi chút , xíu KTV vô sau . Do mình đi random nên cũng hồi hộp
Xông hơi tầm 10p là em ấy vào phòng
Ấn tượng đầu tiên là khuôn mặt xinh xắn , hao tựa Nhã Phương nha ae , da dẻ trắng trẻo , dáng người thon gọn
Xã giao trò chuyện với e ấy xíu mới biết e ấy số 96
Bé lau khô người cho mình rồi ngồi trò chuyện xíu rùi dìu mình vào bồn tắm , bé tắm kỹ càng , dịu dàng :3 xong bé bắt đầu tra tấn mình với rượu và đường lưỡi điêu luyện trong bồn . Được chừng 15p mình out cia , lên đỉnh lần 1
Bé vệ sinh lại xíu rồi dìu mình ra giường massage
Mấy nay thấy ê ẩm vai gáy nên bé làm bài khỏe cảm thấy rất hài lòng và cho vài lời khuyên về sk :v ghê hơm :3 đi massage mà còn đc tư vấn , vậy còn gì bằng
Bắt đầu hiệp 2 bé kêu mình ngửa ra và đi thái , kết hợp lưỡi , đi các góc nghách trên cơ thể . Bất chợt leo lên và trườn lên thằng em mình , cho cọ sát với cô bé của ẻm :3
Bé trườn quá phê , làm mình phê quá , sắp ra nên vỗ nhẹ bé , hiểu ý mình bé lại BJ và lại CIA lần 2 , quá tuyệt vời
Phải nói bé 96 là ddcn là đúng :3 liên tục dirty talk làm mình phấn khích
Sau khi vệ sinh cá nhân lại bé lên giường nằm trò chuyện chút rùi mặc đồ ra về
Quả là 1 buổi tối trải nghiệm tuyệt vời với em 96 NDl
Tks ae đã tham gia chung vui :3
A zai phải có ảnh chụp kèm bill thanh toán e mới trả code đc ạ. Chúc a zai lần sau quay lại chơi vui vẻ và nhớ chụp bill thanh toán hộ e nhé