Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Naru Hào Nam, ko thể ko quay lại.

Phê Pha

Thành viên mới
Rảnh ngày cuối tuần, em kéo 2 thằng bạn ra Hồ Tây ngồi uống bia cho đỡ buồn, Anh em ngồi tâm sự 1 lát thế nào 1 thằng nhảy vào group massage trên facebook rồi vác ra khoe mấy cài review vớ vẩn với mình. Đọc đến cái review về Naru Hào Nam, cu cậu bảo sao nó được nhiều người khen thế mà đéo biết có phải PR hay ko. Mình thì nghĩ bụng dm chả lẽ để bạn mình cứ phải ngồi coi review, quyết định log vào TD lấy luôn thông tin, nhắn tin chọn số rồi set up phòng, sau đó dẫn 2 thằng bạn cứt đến giải ngố.

Được cái bác quản lý nhiệt tình hỗ trợ, pick được 3 số 8, 12, 18 ( em chọn số 18 vì em nó trẻ). tắm chung 3 thằng, rồi chung hết luôn =)).

Service thì chắc các bác đi rồi ko phải bàn cãi về chất lượng dịch vụ ở đây đâu. Nhưng phải nói đến thái độ của nhân viên mới quan trọng. Cả 3 em chung 1 phòng với bọn mình. Cùng nhảy vào bể tắm đùa giỡn cực vui vẻ, sau đó đi tắm chung rồi mới mỗi thằng lên 1 giường. Em có tý review về mỗi em như sau :

Em 18 làm cho mình ngực vừa, đầu ti thụt vào trong, cũng khá vui tính, mặt trẻ con vãi. cao ráo nhất trong 3 em, Vừa với em vì em 1m8. kỹ thuật được, làm tình sướng, rên gợi đòn. kết thúc sau 15p quần nhau

Em số 8, làm cho thằng bạn bé người nhất trong 3 đứa em. Em này lớn tuổi nhất trong 3 em, kỹ thuật tốt, chịu khó, chiều khách, mặt dễ nhìn. thằng bạn em nó lâu ra, phải nhờ đến cả số 18 sang làm cùng mới chịu ra =))

Em số 12, em này em lần sau chắc chắn sẽ phải gặp lại. Ngực to, đẹp, chắc, mặt xinh vừa phải. dâm, nói chuyện rất hay.

Làm xong rồi còn kéo 3 em ngồi lại nói chuyện cho đến hết giờ, vui vãi, phải nói thật là ko thấy phí đồng tiền mình bỏ ra.

Túm lại là Naru Hào Nam đi rồi thì đéo có chuyện ko đi tiếp được. EM sẽ còn quay lại gặp em 12 này. Nhân viên trông xe cũng cực nhiệt tình, rồi thằng ku nhân viên đưa lên phòng, chuẩn bị đồ cũng lễ phép. Đã đi nhiều số bên KingSpa, giờ mới lần đầu đi Naru mà hài lòng quá mọi người ạ. Em viết cũng dài quá rồi, thôi các bác đi rồi cũng hiểu. EM đéo nói nhiều nữa. muốn sướng thì qua đây nhé. Được hướng dẫn tận cmn tình luôn. Đéo phải PR nhé. đi sao nói vậy thôi