Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

MS Nekko - Em Thu số 09 - em đã bị bắt vì đánh cắp trái tim em

Meloz

Thành viên mới
Có lẽ đây là em làm minh xao xuyến nhất trong số các em mình từng găp , làn da trắng mịn, khuôn mặt trang điểm nhẹ ngây thơ , làm mình ngỡ ngàng. Chỉ ước có tiền để nuôi em nó , nhưng quay lại với thực tại tiền lương tháng của mình còn éo bằng 1/3 thu nhập 1 tháng của em, có khi em nó nuôi lại mình :))

Miên man tí , review qua cho các bác về em Thu này
  • Face : 8 điểm, xinh kiểu phúc hậu, nhìn thoáng qua giống thánh nữ Trâm Anh
  • Da : trắng vc, cho 9 điểm , ko biết em nó tắm trắng hay tiên trắng nữa, trắng tự nhiên sao đc thế , may ra lai Tây thì còn đc
  • Vú : to tự nhiên , mạnh dạn cho 7 điểm
  • Mông : 8 điểm, mông chuẩn gu doggy , mỗi tội éo đc doggy
  • Loz : ít lông , múp nên móc cua cảm xúc, khuyên em nên cạo đi, như loz tây luôn :))
  • Service : ấm áp nhẹ nhàng , em này chỉ có HJ , BJ , ko CIA nhé :)), hơi tiếc. Anh em nào nhiều tiền có thể rủ em nó ăn uống , có khi lại đc thịt :))
Tổng thiệt hại 1 củ , đi 5 người đc giảm 20% vé, vị chi vé mất 480 , tip 600 . Chỗ này đi đông đc giảm sâu, nên rủ thêm đồng nghiệp chịu cùng cho đỡ tiền =))

Em Thu còn làm ở đây ngày nào thì anh sẽ còn quay lại ngay đó , yêu em

Bác nào xin ảnh full face và ảnh khác thì inbox =))

Trán Rô

Thành viên mới
N
Có lẽ đây là em làm minh xao xuyến nhất trong số các em mình từng găp , làn da trắng mịn, khuôn mặt trang điểm nhẹ ngây thơ , làm mình ngỡ ngàng. Chỉ ước có tiền để nuôi em nó , nhưng quay lại với thực tại tiền lương tháng của mình còn éo bằng 1/3 thu nhập 1 tháng của em, có khi em nó nuôi lại mình :))

Miên man tí , review qua cho các bác về em Thu này
  • Face : 8 điểm, xinh kiểu phúc hậu, nhìn thoáng qua giống thánh nữ Trâm Anh
  • Da : trắng vc, cho 9 điểm , ko biết em nó tắm trắng hay tiên trắng nữa, trắng tự nhiên sao đc thế , may ra lai Tây thì còn đc
  • Vú : to tự nhiên , mạnh dạn cho 7 điểm
  • Mông : 8 điểm, mông chuẩn gu doggy , mỗi tội éo đc doggy
  • Loz : ít lông , múp nên móc cua cảm xúc, khuyên em nên cạo đi, như loz tây luôn :))
  • Service : ấm áp nhẹ nhàng , em này chỉ có HJ , BJ , ko CIA nhé :)), hơi tiếc. Anh em nào nhiều tiền có thể rủ em nó ăn uống , có khi lại đc thịt :))
Tổng thiệt hại 1 củ , đi 5 người đc giảm 20% vé, vị chi vé mất 480 , tip 600 . Chỗ này đi đông đc giảm sâu, nên rủ thêm đồng nghiệp chịu cùng cho đỡ tiền =))

Em Thu còn làm ở đây ngày nào thì anh sẽ còn quay lại ngay đó , yêu em

Bác nào xin ảnh full face và ảnh khác thì inbox =))
eKo nào vậy bác (Đê La Thành hay sao)