Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một ngày hạnh phúc bên em gái 60

Tiểu Ngư Nhi

Thành viên mới
Hello các anh em
Anh em phòng dịch ra sao rồi nhỉ. Be careful nha anh em để qua dịch quẫy cho phê
Không lan man nữa. Mãi mới cáp được một team như mong muốn. Thế là hẹn nhau lên NDl chơi mà hết phòng lại phải cà phê hết 2 tiếng. Đúng giờ lết con tờ rim vào mở lăm phòng chốt nhẹ con số với anh quản lý. Cũng may bé không bị bận hi hi. Nói sơ về bé qua lời giới thiệu đầy ma mị của anh em đi trước nhưng tai nghe không bằng mắt thấy lết lên thử luôn nên chả có gì để nói cả hihi. Cuối cùng cũng đc lên phòng xông khô xông ướt chán chê. Thì em bước vào. Đúng là tuyệt các bác ạ. Gu em thì nó lạ đời lắm. Lắm em xinh thì em lại chê lắm em bình thường thì lại được lòng em. Trai đơn gái chiết ngồi trong phòng nc lâu không ổn làm luôn cho ló máu kéo em vào bồn tắm thân quen cả hai vần nhau chán chê. Em thì vồ lấy con tờ rim em mà bj lấy bj để. Em thì thích ôm ấp nên bảo bé dừng lại rồi ốm bé vào lòng thủ thỉ tí. Một lúc sợ bé lạnh nên thôi để bé làm việc trụ một lúc r cũng out ạ phê lòi. bacs nào đi massage thì biết bài khoẻ k phải là thế mạnh mấy em nên em k bàn đến. Bài thái thì cũng như bình thường em thì k thích mấy vì em bị nhột. Hai anh em lại quần nhau 69 một lúc thì em ra
Nói chung với em thì body bé ok
Face dễ thương hợp mắt em nên em chấm 8
Vòng một to to : 8 đ luôn
Vòng 3 căng tròn 8.5
Vòng bốn em không trải nghiệm nên em k có gì để nói
Kết thúc cuộc chơi vui vẻ hạnh phúc thoả mãn tê tái quá nhiều ngôn từ để diễn tả. Bye các bác qua dịch có team hú em nhé hí hí

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bé này mình gặp từ lúc mới biết đến NDL, face và service cũng bt

Tiểu Ngư Nhi

Thành viên mới
Thật ra em đi chơi chủ yếu là để thoả mãn tính em thì cũng không gắt gao. Nhiều bé em đi em còn bảo không cần massage khoẻ. Hợp ý nc là được. Còn này em rv trên phương diện cá nhân thoii ạ