Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một ngày cùng em 08 đê mê trong khoái lạc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chào các đồng dâm. Cũng khá lâu rồi mình mới có thời gian ra 360 Xã Đàn để trải nghiệm cái sự sung sướng đó.
Thời tiết HN dạo này khá là nóng bức nhưng cũng k thể ngăn mình tìm tới sự khoái lạc, một phần lý do là tâm trạng mình nay cực tệ nên muốn xả stress.
Cũng đọc qua mấy bài riveiw của ae đồng dâm về e 08 nên nay qua test thử ?
Để tránh phải chờ đợi và book đc đúng số mình muốn nên mình có liên lạc đặt bé 08 trc và nhận đc lịch vào 15h40. Mình đi đường khá xa và đoạn Xuân Thủy hay tắc nhưng may mắn vừa đáp chân xuống Kỳ Anh là 15h25. Mình vào trong và đc các bạn tiếp tân tiếp đón khá chu đáo, sau đó lên massage chân tới 16h rồi lên nhận phòng. Vẫn hơi bực mình là đặt trc nhân viên rồi thì khi lên phòng lại nhận đc thông báo là e ý đang bận tour phải đợi 20-25p.
Nhưng ko sao, đã muốn test thử từ trc nên mình vẫn đợi và vào phòng xông hơi trc.
Tầm 25p sau e ý lên phòng, mình thấy e ý rất nhanh miệng và khá là ngọt ngào.
Xin phép ae mình bỏ qua phần tắm táp ?.
Tắm xong mình lên bàn masage, e nhẹ nhàng massge cho mình trong khoảng 15p. Sau đó tới phần ai cũng mong chờ. Mình tới KA lần này chắc là lần t3 thì khoản BJ e 08 mình thấy ưng vô cùng( 100% là miệng). 2 thân thể quyện vào nhau và cuối cùng mình cũng out trong đê mê của khoái lạc ?
Đánh giá qua e 08
V1: hơi bé, nhưng gout của mình là tự nhiên 8/10
V2: 8/10
V3: hơi bé 7/10
V4: Khít, nhiều nc
Nay có ctrinh free vé 100% nên tổng tip cho e 08+ massage chân+ nc cam là 850k

Sửa lần cuối: