Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một ngày ấm áp tại Bồng Lai Các với em 35💕

Bụp@99

Thành viên mới
Một buổi sáng thứ 2 uể oải. Lại phải phi xe sang BLC lấy lại năng lượng. Vẫn như thường lệ mấy ae bảo vệ rất nhiệt tình đánh xe hộ ra bãi. Vào hỏi giờ vàng giá vé 600 chọn gói gold và lên massage chân 1 tí vì rất ưng cách mấy e làm chân bên BLC và tư vấn.

Thấy có e 35 mới đc tuyển mộ đc em massage chân dễ thương giới thiệu tư vấn rất chi tiết cụ thể nên thử luôn.

Đang ngồi xông ko để ý e vào lau kính để nhìn thì thấy em đang ngồi cạnh bồn tắm điều chỉnh nước, 1 em mặt có nét sắc sảo ngực rất đẹp lấp ló sau quả yếm đồng phục. E cười nhẹ vẫy tay chào. Mình phải phi ra luôn. Em lấy khăn lau người từ đầu xuống chân 2 ae ngồi sofa e ngồi lên đùi, không khí vẫn hơi xa cách. Mình lập tức thi triển đôi tay để rút ngắn khoảng cách. Sau khi ktra thì hơi ngỡ ngàng vì ngực tự nhiên, với dáng người nhỏ nhắn thì bộ ngực này hơi bị được luôn. 2 a e nhanh chóng vào bồn tắm. E quay lưng chui vào lòng để mình tiện bề khám phá. Trong bồn tắm em chăm chút chân tay mút mát rất có cảm hứng. Sau đấy e hỏi a có làm luôn lần 1 trong bồn ko ? Mình bảo a ko thích ngâm nước lâu. E quay người rút nước trong bồn triển khai luôn. Kỹ năng m đánh giá rất cao. Rất chịu khó sử dụng vòng 4 tạo thêm cảm hứng. Đặc biệt thích trò vừa mút tay vừa bj rất là gợi tình. Sau ít phút chịu đựng mình cũng đành đầu hàng mà e không tha vẫn Bj và cười khúc khích.

E tắm lại cho mình và lau người ra giường e ms khoẻ cũng ở mức tốt. Trò chuyện rất vui vẻ và gần gũi.

Em bắt đầu trườn dầu thì mình đánh giá kỹ năng cao trong các số đã đi ở BLC (kém 00 1 chút thôi) lật người lại ae cũng biết chuyện gì tiếp theo. Xong xuôi e lại chăm sóc tận tình tắm rửa lau người, sấy tóc, đút hoa quả, nước dưa hấu.

Xong xuôi xuống tính tiền (chỗ này điểm trừ nhẹ) tính bill 2tr8 m cũng vội ck luôn rồi đi. Về mới nhớ mình đi giờ vàng vé 600 + 1tr6 + tip chân 300 thì tổng là 2tr5 mới đúng. Chắc tính mình vé giờ thường. Ae lễ tân BLC nên để ý chỗ này.

Đính kèm