Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một KTV số 21 ten Mi khá mới của Nhạc Dương Lầu

Duc N

Thành viên mới
Tuần rồi đi NDL vì không chuẩn bị bài vở trước nên đã để tiệm an bài 1 KTV random, lúc đang xông hơi khô thì 1 em gõ cửa nói em là KTV số 21 và hỏi có ok và thích em không, thấy em tưới cười ăn nói ngọt ngào lại xinh xắn mình cũng mừng thầm trong bụng và vội ok ngay.

Suốt 100 phút em đã giừ nguyên thái độ cởi mở nói chuyện vui vẻ liên tục cho đến lúc ra về. Em thật sư rất khéo trong việc giao tế với khách, mang lại cảm giác như với 1 người bạn đã quen thân thương yêu của mình vậy.

Tuy không phải đẳng cấp chân dài 1m7 em có 1 thân hình cân đối với 3 vòng đầy đặn so với chiều cao trung bình của 1 thiếu nữ VN. Em nói em cũng chỉ mới tham gia đội ngũ KTV NDL được 1 tháng.

Sau màn tắm chung em có đề nghị đánh răng xúc miệng nước Listerine nếu muốn hôn môi đá lưỡi, bạn nào thích khâu này sẽ hoàn toàn hài lòng khi lựa chọn em này.

Mình không hảo màn massage khoẻ cho lắm nên đề nghĩ em chú trọng massage mệt nhiều hơn. Em tận dụng cái lưỡi điêu luyện và người của em lướt và lăn trườn khắp nơi từ chân lên cổ lúc nằm xấp và khi nằm ngửa mình mới thấy em tươi cười lúc nãy nay đã đổi thành 1 mỹ nhân với khuôn mặt dâm đãng khiêu gợi vô cùng, em vừa hôn môi vừa dùng bàn tay với miệng khéo léo của mình di chuyển từ trên xuống dưới.

Sau cùng em làm xong trách nhiệm vui lòng khách đến vừa lòng khách ra của em là màn tắm rửa mình cho sạch rồi thì ra ghế đút từng múi bưởi, trái cây trước khi chia tay. Mình tin rằng bạn nào khó tính chắc cũng sẽ hài lòng với bé 21 này, vì tuy mới ở NDL những chắc đã học hỏi nhiều và tốt nghiệp cao đắng ở tiệm massage nào đó trước đây.

Điều ân hận duy nhất là đã không lựa gói 120 phút nhưng mình chắc chắn sẽ gặp lại em 21 tên Mi này.