Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một điếu Dominix lên hương cùng KTV 21 Masage Kỳ Anh

Linh191919

Thành viên mới
Tối nay 16/10 vừa đi em 21 về.
Tầm 8h tối 4 anh em đi từ Hoài Đức lên, chưa gọi trước, chỉ mình mình chiến còn 3 anh em ngồi đợi.
Trước tiên về em trai nhân viên book ktv: Thái độ nhiệt tình, một mình mình chiến nhưng em vẫn tiếp đón nhiệt tình cả 4 ae, ipad chọn ảnh đầy đủ các ktv, làm việc nhanh chóng, mình nhìn một loạt ảnh thì thấy giật mình vì các em rất đẹp, chưa biết bên ngoài ntn nhưng nhìn qua mặt bằng chung rất khá, chọn 1 hồi nghe e trai tư vấn thì mình chọn em 21 vì nghe nói thái độ tốt, với cũng lần đầu nuru ở Kỳ Anh :)). 3 anh em đi cùng không tham gia nhưng vẫn được lên tầng 8 nằm ghế chờ to xem phim, êm, ngắm các em cũng thừa bổ mắt. Đánh giá về khoản chăm sóc khách hàng là quá ok. 10/10 điểm
Về KTV 21:
Mặt mũi: lúc đầu mình nhìn ảnh nghĩ sẽ không thể được như vậy nhưng khi em bước vào phòng thì thật sự bất ngờ, em đẹp hơn mình tưởng tượng, nếu ở ngoài đường bắt gặp thì chắc chắn sẽ nghĩ là hotgirl. 9/10
V1: Tự nhiên, bóp không hết tay, đầu ti nhỏ hồng 8/10
V2: Em thộc tuýp mình dây, eo không chút mỡ thừa nhưng vẫn rất mềm mịn 8/10
V3: căng tròn, không tì vết 8/10
V4: vào phòng tối nên mình cũng k nhìn rõ với cả mình cũng k nghịch ngầm nhiều chắc chắn là cắt tỉa gọn gàng. Tạm chấm: 8/10
Service: Thái độ cực tốt, em sn 98 nên cũng đã có kinh nghiệm, ko bị ngượng ngùng như những em trẻ 2k. Vào phòng em hỏi han nói chuyện đàng hoàng rồi mới bắt đầu nhẹ nhàng thi triển các kỹ năng. Đủ hết các khâu thì mình mới out khâu cuối, xong xuôi em vẫn ngồi nói chuyện 5p mới xuống. Nói chung là quá ok. 9/10
Tóm lại: Tất cả các khâu đều ngon, trước khi qua Kỳ Anh mình có đọc 1 số review trên Xamvn, có hơi lo ngại nhưng sau khi trải nghiệm thì nghiệm cmn luôn. Khuyên anh em nên thử 1 lần.
Trên đây là những trải nghiệm thật lòng, anh em nào lần sau đi thì có thể ib mình ae đi cùng nhóm cho vui.
Vào phòng thì mình k chụp ảnh, nhưng đến là có đủ mặt các em, chỉ có ảnh phòng chờ của 3 ae ngồi đợi.

Đính kèm

Linh191919

Thành viên mới
Anh em nào lần sau đi thì ib nhá, ae đi cùng thử phòng diamond

NamHP

Thành viên mới
Em 99 cũng đẹp lắm ông ơi :)) vừa gặp tối về đã lên review cho ae r :))) ông nhanh thật

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Cứ phải tận mắt tận tay mới chắc bác nhỉ? Nhiều chỗ giờ review dìm hàng nhau lắm.