Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một đêm tuyệt vời cùng em 16 Nhạc Dương Lầu

Minh Khôi Trần

Thành viên mới
Mình viết bài rv này thể hiện quan điểm, cảm xúc cá nhân nên nếu có gì sai sót mong anh em nhẹ tay thôi nha.
Bài viết này là sự gặp gỡ của mình trọn vẹn cả buổi tối với e 16 Nhạc Dương Lầu:

Mình có việc trên HN đến tối thì xong, hí hửng qua với 16, contact với quản lý pick trước và phi ngay tới nơi luôn. Đánh giá về e nó thì nhiều bác cũng có viết rồi nhưng em cũng xin làm cái rv, em 01 mặt xinh dáng chuẩn 3 vòng, v2 chắc phải trên 70. E nó bên ngoài nhìn đẹp hơn nhiều so với cái ảnh luôn.

Xông hơi tầm hơn 5’ thì em nó cũng vào, tắm táp cho nhau, hôn hít trên dưới đủ cả. Đề nghị e nó làm 2 cái, e nó ok liền vì quá quen rồi. Tắm xong rồi ôm ấp, thư giãn, 69, tevet các kiểu xong ra phát 1 ( hình như có vào mồm mất tí hehe).
Thế là lại tắm táp qua loa, xong ôm ấp, nuru trườn bò đủ kiểu, rồi tiếp hiệp 2 với sự miệt mài, liên tục của e nó, tuy rất thích mà ko ra nổi, thấy cũng tội cho e nó, nên đề nghị dừng cuộc chơi thôi haha.
Lại tắm táp cho nhau, xong đi ra thì đói quá nên chén tạm cái gì ăn cho lại sức rồi mới về hẳn.
Tổng kết lại : Tối hôm qua thực sự rất thoải mái khi ở bên e số 16. Nhớ em nhiều!
P/s : Cảm xúc thì thích thật, nhưng con đường về dài thật, đi cao tốc họa hoằn lắm mới có 1 thấy 1 cái xe, mốt chắc phải đi sớm hơn để về sớm cho an toàn!

Đính kèm