Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một chút review cho bé 86 nhân ngày trở lại NDL

DuyGattuso

Thành viên mới
Sau gần 7 tháng hơn ở nhà ăn tết + trốn dịch thì hôm nay mình quyết đinh quay lại với nhạc Dương Lầu vì tin nhắn của bé 86 dịu dàng dễ thương như Hà Lan của mình như ngày nào. Dù trời có mưa cỡ nào thì vẫn quyết định gặp em ấy. Nụ cười và sự ngây ngô của e vẫn luôn còn đó và không bao giờ làm mình thất vọng. Tuy em ấy k trầm trồ như mấy em livestream mắt kiếng nhưng đối với mình e ấy là sự cân đối của một ng con gái miền tây chuẩn mực. Da trắng mịn, nụ cười tươi, khuôn mặt ngây ngô và đặc biệt rất sạch sẽ. Nói về phục phụ của e nó thì k chê vào đâu đc, nhiệt tình là yếu tố khiến bé luôn đc điểm + trong mắt mình. À bé còn có 1 skill là hút chân không ( mình tự đặt tên) cứ như đang để cái ống hút bụi vô người vậy. Rất đã và lạ. Nói đến đây thôi vì văn vở mình có giới hạn nên mình chốt là khuyến khích ae hãy đi thử bé 86. Sẽ không thất vọng đâu. Còn về CSVC và phục vụ của mấy bạn locker thì vẫn như ngày nào. Rất nhiệt tình, tâm lý, phòng óc vẫn như thế sạch sẽ, không gian rộng rãi nhưng k thừa, mọi thứ đặt trong phòng đều rất hòa hợp và thơm. Chính vì những điều đó đã khiến ngày trở lại Nhạc Dương Lầu của mình k hề thất vọng. Cám ơn ae đã quan tâm.

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bác chụp lén được hay vậy kkk, nhìn kích thích quá

Sửa lần cuối: