Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một chiều đáng nhớ bên em 999

Trần Hải Đăng

Thành viên
Vừa nhậu khá say với ae đồng nghiệp, cả đám đang vã nên bàn tính đi tìm chỗ xả hơi thì thằng cu cháu mách cho NDL mới mở
Thế là cả bọn hí hửng lên ngựa phi ngay đến đấy!
- Đến nơi thì có ông em bảo vệ ra chào hỏi rất thân thiện, mở cửa mời ae tôi lên nhà ngồi thưởng trà.
- Vào tới sảnh mấy thằng cu Lễ tân chào hỏi nhiệt tình thế rồi còn cho xem hình ktv để anh em chọn rồi lên phòng xông hơi. Phải nói cơ sở ở đây rất ổn áp, phòng ốc đẹp sạch sẽ như khách sạn 5 sao.
Xông hơi xong thì bị e ktv lôi mình vào phòng tắm tráng cho mình và thằng e của mình rất chăm chút.
Em ktv số 999 này được cái ngực bự vãi, vừa đẹp vừa mềm mại mịn.
Mặt xinh, da trắng, mắt dâm nên cho 9.5/10đ nha
Tắm cho mình xong thì em đưa mình lên giường, em nhẹ nhàng bóp vai lưng bắt đầu massage được 20 phút thì em bắt đầu bôi dầu rồi trườn bò liếm lên người tôi như một con rắn … Cuối cùng thì dùng body kẹp Thằng em mình lại.... rồi em bắt đầu BJ, làm nhiệt tình nhưng vẫn nhẹ nhàng và chậm rãi nên sướng lắm luôn. Em cứ BJ mãi, vừa BJ vừa khẽ Rên độ 10p sau em bắt đầu làm mình chịu ko nổi nữa ra cả hết vào alo của em
Xong rồi còn tận tình tắm cho mình lại lần nữa
Nói thật vs ae chưa bao giờ đi chơi ở đâu lại gặp em nào nhiệt tình nhiệt huyết mà có tâm vs nghề như vậy ! Em chăm sóc mình từ lúc vào phòng đến lúc tắm rửa đi ra thang máy !

Ae bạn mình đi ra đứa nào cũng rất hài lòng, gật gù hớn hở haha. Nhất định sẽ còn đến đây dài dài!

Đính kèm