Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một buổi tối tuyệt vời cùng bé 90 Hoàng Long Massage

Takun

Thành viên mới
Chào các ae đồng râm và BQL
Vào một buổi tối đầu tuần do quá mệt mỏi từ những buổi rượu chè cuối tuần nên liền nhấc máy lên Alo QL. Trung book hộ bé Nhi KTV 90 lúc 19h00
Sau khi chào hỏi QL. Trung và làm các thủ tích cơ bản thì mình đc dẫn lên phòng(phòng thì quá quen r nên ko có gì miêu tả thêm cho các ae).
Vào xông hơi thư giản đc 15 phút thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là bé cao và dáng như model, cũng tầm 1m75 nhá. Xong thì ae ngồi trò chuyện vui vẻ đợi nước ấm

Phần tắm+mệt L1: Bé tắm rất tình cảm và chu đáo nha ae (rất like cái này), sau khi tấm sạch sẽ xong do ko kiềm chế đc nữa nên mình và bé quần nhau ngay trong bồn lun ?(bé làm Full service như lời các ae kể lại nha)

Phần khoẻ+mệt L2: Bé làm khoẻ rất tốt, đủ lực và rất bài bản + trò chuyện vui vẻ nữa. Mà bé làm khỏe tốt quá nên thằng em mình cũng khỏe nhanh nữa, thế là bé bắt đầu bài Thái + nuru để chăm sóc mình lần 2, cuối cùng vẫn là sự phê như con tê tê của mình và thằng em ?

Tổng kết bé 90
Face: 9đ
V1: 10đ
V2: 8đ
V3: 10đ
V4: Các bác tự khám phá ?( đảm bảo là 100% ae sẽ thích?)

Tick: 880 (đã giảm 20%)
Tip: 1tr2
Cảm ơn ae đồng râm đã đọc qua

Đính kèm

micheal

Thành viên mới
sao nghe mấy anh em kia nói ở bài trước 90 nghĩ luôn nhỉ?ko biết người mới hay người cũ