Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mọi người ơi tư vấn ạ ? bế tắc?

Tuấn Sự HĐ

Thành viên mới
có nên lấy ck khi làm massa ko a
Mỗi người 1 ngành nghề mà e ? Ai ai cũng có mưu cầu về hạnh phúc , quan trọng bản thân e cũng như người đó có tôn trọng và yêu thương nhau hay không thôi? Sống vì tương lai chứ đừng nên vì quá khứ của nhau đúng ko nào !

thỏ

Girl Xinh
Mỗi người 1 ngành nghề mà e ? Ai ai cũng có mưu cầu về hạnh phúc , quan trọng bản thân e cũng như người đó có tôn trọng và yêu thương nhau hay không thôi? Sống vì tương lai chứ đừng nên vì quá khứ của nhau đúng ko nào !
e nghe a nà

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Đời này có nhiều người đàn ông. Có người rộng lượng, có người nhỏ nhen.
1. Người rộng lượng thì họ chỉ quan tâm cái hiện tại và tương lai họ nhận được từ người bạn đời của họ.
2. Người nhỏ nhen: thì luôn soi sét về quá khứ và so sánh, dằn vặt ở hiện tại cũng như tương lai.
3. Tóm lại: Lấy ck hay single mom là do e, e thấy cái nào mà e thoải mái nhất, tốt nhất thì e chọn. Cái nào cũng có cái tốt của nó.
4. Còn phụ thuộc vào độ may mắn của e nữa, cũng như cách sống của e ntn sau giải nghệ.
Chúc e thành công, Thỏ dâm đãng!

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Đời này có nhiều người đàn ông. Có người rộng lượng, có người nhỏ nhen.
1. Người rộng lượng thì họ chỉ quan tâm cái hiện tại và tương lai họ nhận được từ người bạn đời của họ.
2. Người nhỏ nhen: thì luôn soi sét về quá khứ và so sánh, dằn vặt ở hiện tại cũng như tương lai.
3. Tóm lại: Lấy ck hay single mom là do e, e thấy cái nào mà e thoải mái nhất, tốt nhất thì e chọn. Cái nào cũng có cái tốt của nó.
4. Còn phụ thuộc vào độ may mắn của e nữa, cũng như cách sống của e ntn sau giải nghệ.
Chúc e thành công, Thỏ dâm đãng!
Coppy ở đâu ra vậy bro?

Naive Fox

Thành viên
Truy cầu hạnh phúc là quyền cơ bản nhất của con người nên dù bạn là ai, quá khứ ra sao thì vẫn xứng đáng có được hạnh phúc. Nhưng hãy yêu và cưới một người đàn ông chưa từng là "khách" của bạn. Làm mẹ đơn thân không dễ đâu bạn, nếu kinh tế và bản lĩnh không có thì khổ càng thêm khổ, khổ bạn 1 thì khổ đời con bạn đến 10. Quan trọng nhất là bạn phải từ bỏ được quá khứ, sống 1 cuộc đời mời.

Bán thân trăm nơi cũng chừa 1 nơi để lấy chồng là vậy đó.

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Truy cầu hạnh phúc là quyền cơ bản nhất của con người nên dù bạn là ai, quá khứ ra sao thì vẫn xứng đáng có được hạnh phúc. Nhưng hãy yêu và cưới một người đàn ông chưa từng là "khách" của bạn. Làm mẹ đơn thân không dễ đâu bạn, nếu kinh tế và bản lĩnh không có thì khổ càng thêm khổ, khổ bạn 1 thì khổ đời con bạn đến 10. Quan trọng nhất là bạn phải từ bỏ được quá khứ, sống 1 cuộc đời mời.

Bán thân trăm nơi cũng chừa 1 nơi để lấy chồng là vậy đó.
E nó làm massage chứ có bán thân đâu bro,hiu hiu

Bigenouforall

Thành viên mới
Nếu muốn ngon thì chuyển sang môi trường phục vụ người nước ngoài, gặp được anh Tây nào thì vợt luôn. Văn hoa nước ngoài nó thoáng hơn nhiều. Chứ mấy ông VN thì tôi ko tin sẽ bỏ qua cho em đâu (đặc biệt khi về sống với nhau sẽ hay soi xét này nọ).

Bigenouforall

Thành viên mới
Tốt nhất là nên giữ kín bí mật này bạn ạ. Mấy ông bên trên nói toàn màu hồng, thực sự là hiếm gặp. Quên hết quá khứ đổi nghề làm lại từ đầu thôi
Giữ vào mắt. Nên nhớ rằng muốn sống với nhau hạnh phúc thì phải thật lòng, anh nào chấp nhận được thì đi đến nghiêm túc, còn ko thì next. Mà nói chung là nên chuyển qua thành phố khác sinh sống thì sẽ tốt hơn cho em và có nhiều cơ hội mới để lập nghiệp. Chúc em Thỏ sớm có tin vui :))

Mimosa

Girl Xinh
Giữ vào mắt. Nên nhớ rằng muốn sống với nhau hạnh phúc thì phải thật lòng, anh nào chấp nhận được thì đi đến nghiêm túc, còn ko thì next. Mà nói chung là nên chuyển qua thành phố khác sinh sống thì sẽ tốt hơn cho em và có nhiều cơ hội mới để lập nghiệp. Chúc em Thỏ sớm có tin vui :))
Thật lòng cũng tùy vấn đề thôi bác ơi. Khi còn màu hồng thì anh chỉ cần em, quá khứ không có gì quan trọng. Nhưng lúc đời chuyển màu thì lại lôi quá khứ của nhau ra để xúc phạm nhau. Lúc ấy đâu chỉ 2 người mệt mỏi mà nếu có con thì tổn thương nhất là đứa trẻ. Nên tốt nhất là em ấy đến 1 nơi không ai biết ai là ai và bắt đầu lại cuộc sống mới.

Bigenouforall

Thành viên mới
Thật lòng cũng tùy vấn đề thôi bác ơi. Khi còn màu hồng thì anh chỉ cần em, quá khứ không có gì quan trọng. Nhưng lúc đời chuyển màu thì lại lôi quá khứ của nhau ra để xúc phạm nhau. Lúc ấy đâu chỉ 2 người mệt mỏi mà nếu có con thì tổn thương nhất là đứa trẻ. Nên tốt nhất là em ấy đến 1 nơi
không ai biết ai là ai và bắt đầu lại cuộc sống mới.
ý bác vừa khít xx xx tôi :)

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Là đàn ông, a nói thật, lúc đầu thằng nào cũng xem chuyện quá khứ như muỗi đốt nhưng khi cái này hết cọ cọ cái kia thì 10 thằng hết 9 thằng bắt đầu thấy ngứa ngáy, khó chịu. E muốn làm lại cuộc đời thì đừng có dại mà để thằng chồng nó biết hết quá khứ.