Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mọi chuyện buồn phiền đều tan biến khi gặp lại em 42

Cu_bin

Thành viên mới
Xin chào tất cả ae
Nói về các dịch vụ bên NDL , HL thì ae đã hiểu như thế nào hết rồi đúng ko mình sẽ ko giới thiệu nữa
Hôm nay mình có công việc đi ngang NDL nên ghé thăm e 42 , sau lần đầu gặp gỡ thì mình ko thể nào ngưng nhớ về e ấy. Cách nói chuyện ngọt ngào , lôi cuốn và sự nhẹ nhàng dễ thương của 1 người con gái Hà Nội thì ae gặp chỉ muốn yêu ngay thôi .
Mình vào vấn đề luôn nhé . Do mình đi đột xuất nên đợi e khoảng 1 tiếng , nhưng chờ đợi là hạnh phúc mà phải ko . Nói về xông hơi vào bồn tắm thì ra sao ae đã rõ mình ko nói thêm . 1 người con gái nhẹ nhàng tình cảm nhưng service thì đỉnh của đỉnh . Ae nào khó tính hoặc chym khó lên thì mình nghĩ em 42 là 1 sự lựa chọn ko thể tốt hơn dành cho các ae . Mình là dân chuyên thể thao mà còn phải đầu hàng với kỹ năng của em ấy . Ae nào chưa gặp e ấy thì nên cân nhắc nha . Gặp rồi coi chừng yêu luôn đấy . Những ae nào thích tình cảm nhẹ nhàng như người yêu thì nhanh cái tay lẹ cái chân đến gặp e ấy ngay đi nhé . Chỉ cần nằm ôm hôn nhau thôi mà ánh mắt e ấy đã làm mình gục ngã thật sự . Mình là kiểu người chung thủy nên đi gặp e nào vui , tình cảm thì mình sẽ đi mãi . Chúc ae có những Trãi nghiệm thú vị trên cộng đồng nhé

Đính kèm

PTD

Thành viên
Đã gửi bác Code 42. Chúc bác gặp lại ng thương vv ạ !