Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mờ ê mê với em gái có một không hai - BLC 888

Hoàng tử đi check

Thành viên mới
Chưa bao giờ háo hức đến cuối tuần như bây giờ các bro ạ.

Nghe thiên hạ đồn về tuyệt sắc giai nhân này đã lâu, được tin nay bé tái xuất ở Bồng Lai Các HN, tôi liền xung phong làm chuột bạch check thử xem có như lời đồn không?

Vẫn như thường lệ, tôi đến sớm hơn giờ đặt lịch tầm 1 tiếng. Lên tầng 2 vô thay đồ rồi ra massage chân, nằm chờ thư giãn, một cảm giác cực chill. Massage chân được một lúc thì một bạn lên báo bảo ông khách đi số mới ưng quá, có vẻ hợp nên đổi lên gói platinum. Tôi lại vui vẻ bảo thế thì anh càng được nằm thêm 30 phút massage chân tận hưởng 😂. Tâm trạng lúc này lại càng thêm phần háo hức mong đợi. Đầu nghĩ chắc nay gặp được mỹ nhân rồi :3 Cực chẳng đã massage chân, nằm thư giãn trên ghế xong tôi ra đá luôn 2 quả trứng trần bồi bổ. Ăn xong tôi nhắn dưới mở phòng vô xông hơi chờ bé trước =))))

Công cuộc vào phòng đánh răng, súc miệng, xông hơi hết tầm 15 phút. Tôi bắt đầu nằm trườn dài trên giường ngồi nhắn tin linh tinh thì bỗng dưng có tiếng gõ cửa. Cuối cùng em cũng lên rồi. Ngay khi nhìn thấy em bước vào, tôi ngoái mặt ra, tay chết lặng tí rơi điện thoại xuống giường. Act cool đứng hình mất 5 giây. May đầu vẫn kịp nảy số. Tôi liền bảo mẫn nhi ngồi xuống đây. Em ngơ ngác bảo em tên Mẫn Nhi đâu =)))) Tôi bắt đầu văn vở, gọi em là mẫn nhi vì chính em là mỹ nhân. Giây phút em bắt đầu nở một nụ cười duyên sau câu nói, dường như tôi đã biết nay chọn đúng số rồi. Tiếp đà tôi lại văn thêm gọi em là Sài Gòn 1975, vì nụ cười em đẹp như ngày giải phóng. Chỉ với 2 câu, không khí trong phòng lúc này đã xoá dần đi sự ngại ngùng giữa 2 người.

Em bắt đầu rủ tôi vào bồn tắm. Cả hai cùng tâm sự là đều không thích ngâm quá lâu ở nước, nên sẽ chỉ tắm qua ở bồn. Lần đầu đi làm ở BLC còn bỡ ngỡ, không thấy sữa tắm để sẵn ở trên bồn, cuối cùng bằng cách thần kì em vẫn kiếm được ở trong phòng xông hơi 😂.

Tại đây đánh giá sơ qua chút:
+Mặt ổn, da trắng không phấn vì tôi cố tình lấy ít nước lên tay vuốt ve nhẹ đôi má nàng, chờ xem trôi bớt đi lớp tẩy trang. Nhưng thật bất ngờ là da trắng, mặt mộc tầm 90% của bé cũng không đến nỗi nào.
+Dáng bé này cao 1m62, nặng tầm 48-52 kg thì phải. Tại lú nhiều bé quá, giờ không nhớ chính xác nổi. Nói chung là gu cho ông nào thích dáng cao, mặt ổn, có da có thịt =))))
+Vòng 1: tự nhiên, mềm mại vch luôn ấy. Đầu ti bé, kích thích tí sau tự cứng mới nhú ra hâhhaa
+Vòng2,3: không phải chuyên sâu của tôi xin phép không dám đánh giá nhiều. Nhưng khả năng là đẹp đó :))))
+Vòng 4: thì thôi, mê đắm đuối :)))))

Tiếp đến công đoạn lên giường sau khi lau khô người tắm xong. À tả cho các ông lần đầu đi thì thường có thể làm 1 shot trên bồn, 1 shot ở giường nhưng đấy là do các ông chọn. Thích thế nào thì triển. Bước lên giường, em nháy mắt ra tín hiệu rồi khẽ thì thầm vào tai tôi, làm một shot luôn anh nhỉ. Tôi đáp lại như chàng trai mới lần đầu đi massage, trườn nuru à em 😂. Em kêu em có một kiểu trườn thôi. Tôi giả vờ kêu vậy em trườn đi, anh lần đầu chưa biết gì cả =)))) Trong lúc tôi quay lưng lại cho em trườn sau, như chợt nhớ ra điều gì, em lại bắt đầu thủ thỉ khẽ vô tai. Em hỏi anh có hôn môi không vì phải hỏi trước tại nhiều khách không thích hôn môi. Đến đây thì các ông cũng tự đánh giá được rồi đấy. Bé này dễ thương mà còn kiểu lễ phép, biết việc. Tôi nghe xong câu hỏi cũng hơi chút đứng hình. Tôi nhảy số hỏi lại coi như có chuyện tâm sự. “Thế ông khách đầu em làm em có hỏi thế không”. Em tâm sự rằng khách đầu em trầm tính ít nói nhưng em không cần hỏi. Vì vào cái là biết ông đã hôn đắm đuối, như ny luôn rồi 😂😂. Thế là tôi đáp lại: “Hôm nay anh là của em, em muốn làm gì em làm, anh không biết gì hết 😌”. Không chần chờ gì nữa em bỗng trượt lên, ghé sát hôn tai rồi hôn môi, hôn má tôi đắm đuối. Lưỡi em chưa dài như cô giáo 00 của tôi nhưng cũng gọi là nụ hôn nút lưỡi, hôn sâu vch @@ Xong em bảo tôi nằm ngửa lại trườn tiếp. Ôi cái giây phút mới phê đây này. Em trườn, hun ti, lại hôn sâu tiếp. Em ôm cổ tôi, hôn khắp người, xong nhiều tư thế phê lắm, cảm giác thật sự. Tôi xin phép giấu kín vì bài bản của em. Trong lúc hôn đắm đuối, tay tôi bắt đầu rình mò ngực, xong rồi dần dần từ bụng luồn xuống dưới. Phải thật từ từ giống như chàng trai mới lần đầu vô, diễn sao cho nó cảm xúc vẫn còn ngại ngùng. Em hôn đắm đuối, như nút lưỡi tôi vậy, tay thì bắt đầu sờ lần xuống dưới HJ. Hết hôn môi giờ tôi chủ động hôn cổ em, còn em thì quay ra hôn tai. Bé bắt đầu rên rỉ vào tai những lời kích thích, ánh mắt gợi tình như muốn ăn tươi nuốt sống. Đầu tôi nghĩ hôm nay ứ biết ai mới là gà, ai mới là thóc. Chết dở… Cả hai ôm hôn nhau đắm đuối được tầm hơn 10 phút thì tôi bắt đầu thấy người em giật giật, bụng hơi co, lưng cứ rướn sang hai bên, hơi thở em bắt đầu loạn nhịp, hai ánh mắt bắt đầu chạm nhau. Tôi không chịu nổi nữa vì em cứ giật giật khiến tôi chào thua. Ơ nhưng tôi ra rồi, vẫn thấy em đang ôm tôi say đắm, tay tôi thì vẫn đang hoạt động ở dưới. Sau một lúc sau, tôi thấy lạ tôi mới cất lời, anh chịu thua rồi sao em vẫn còn nằm lên người anh ôm vậy, tính đè chết người tôi hay gì :)))) Em bảo tại em thích ôm anh tiếp, chả nhẽ anh ra thì em đứng dậy cái đi ra tắm lau người luôn à =))) Ôi vch lần đầu tiên tôi thấy có người nhiệt như vậy. Thôi thì xong shot 1, tôi cùng em vào tắm rửa lại lau người sạch sẽ.

Xong tôi lên giường nằm nghỉ. Em biết ý nằm cạnh dựa vào người tôi, lại ôm tiếp @@@ Lúc này, tôi mới hết có 1 tiếng. Nằm tâm sự đủ chuyện trên trời dưới biển tầm 20 phút nữa. Em lại ghé tai tôi thủ thỉ tiếp anh đã đủ sức làm được shot 2 chưa. Mặt tôi nghệt ra, lại lấy văn vở câu thêm được 10 phút tiếp nghỉ ngơi. Lần này nghỉ ngơi được 30 phút tôi quay bảo em chúng ta còn 30 phút 😄. Em cười bảo anh nhầm rồi, còn tận 40 phút lận cơ thoải mái mà 🙂. Thôi xong, hết văn rồi tôi không câu giờ được thêm, thế là cứ vào làm shot 2 vậy. Lần này vẫn là trườn nuru, nhưng đổi sang quả thế 69 cho phong thuỷ các ông ạ. Vẫn từ từ các bước dạo đầu trong phần trườn nuru, xong cảm xúc lên bắt đầu xoay 69. Lần này, cảm xúc dâng cao, tôi bắt đầu lộ diện. Đường đường là học trò cưng của cô giáo Mun 00 cơ mà, tôi phải thực hành ngay những service, bài học tinh tuý mà cô giáo tôi chỉ lại. Hôm nay, tôi không thể để cô giáo tôi mất mặt được. Thế là tôi kết hợp đủ thứ thực hành ngay trên người em. Em này cũng có cái nết, người giật giật sướng sướng là mồm đang BJ nhả ra, đổi qua tay HJ tiếp. Chắc tại sợ cảm xúc quá răng chạm chỗ ấy thì toi tôi. Gu em này cũng thuộc tuýp nhẹ nhàng như tôi. Kể cả cảm xúc cao trào cũng không mạnh tay, không thì chắc chắn tôi còn cảm giác sợ hơn là sướng 🤣🤣 Vờn nhau 30 phút cuối cùng cả hai cũng phải tới hồi kết. Tôi ra shot 2 mà cảm giác như ăn mù tạt bị sốc lên tận nóc ấy, phê vch ạ. Xong việc tôi nằm nghỉ hồi sức, tay hơi run rồi đấy. Cơ mà cái mồm vẫn ngứa lại phải trêu bé tiếp. Lại cái văn ở đây cho khách hàng đánh giá KTV mà chưa thấy cho KTV đánh giá kín sao cho khách hàng nhể. Cảm xúc vẫn lâng lâng nên tôi hỏi tiếp nãy em giật giật sướng thật hay giả vờ đó :)))) Em bảo thật chứ giả vờ sao nổi, xong em còn bảo lúc 69 sướng hơn 😂😂 Thế là tôi mới thú thực trong tuần này ít nhất phải đi 4 lần qua BLC rồi. Xong tôi còn bảo: “nay dưới chỗ chờ, đầu anh nghĩ còn ứ tin em làm cho anh ra được 2 shot.” À đằng nào cũng lộ không phải người đi lần đầu nên tôi hỏi tiếp: “Đã ai từng bảo em ngoại hình nhìn giống Hin 96 chưa :)))”. Thế là em mới đáp: “cũng có người từng bảo em giống chị ấy rồi, anh không phải là người đầu tiên hỏi thế đâu.” Nếu ông nào sau gặp em này, cũng từng gặp mã số 996 BLC, xác nhận hộ tôi xem giống không nhé 😆. Bước ra khỏi phòng mà các em hỗ trợ ngoài cứ bảo sao nay anh ra sớm hơn mọi lần đấy nhé. May tôi văn vở câu giờ chứ không nay không chỉ là bơ phờ xuống quầy, có khi phải 2 đứa em vô đỡ bê xuống dưới luôn ấy chứ. Em gì mà nhiệt quá thể đáng.

Tổng kết:
+Ngoại hình tôi thấy hơi giống công chúa 996, nhiệt, dáng cao, service đỉnh. KTV này tôi chấm 9,5 điểm đi.
+Cơ sở vật chất: 10 điểm chẳng chê
+Dịch vụ massage chân: 10 điểm nốt

Sửa lần cuối: