Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Menspa - tổng hợp tuần đi massage vừa rồi!

Phê Pha

Thành viên mới
Tổng hợp review trong tuần :
Trong tuần này có cơ hội được trải nghiệm cả 3 cơ sơ Men spa : Yên Phụ , Nguyễn Khánh Toàn và Phan Văn Trị. Mà hko hiểu sao lại được trải nghiệm toàn những em hót hòn họt..
+ về csvc thì cả 3 cơ sở tương đồng nhau, sạch sẽ gọn gàng và hko có mùi ẩm mốc như 1 số cơ sở. Nhưng do có từ lâu nên trông hko hiện đại và hoàng gia như phong cách các quán mới. Được cái nhìn rất ấm cúng hko rộng quá cũng hko bé quá. Đặc biệt các cơ sở Men hệ thống xông hơi cực tốt, ai say vô đó 1 lúc là tỉnh táo
+ số 10 yên phụ ( phù hợp với mọi gu .BJ. CIA. Trườn): 1 gương mặt teen trẻ.rất duyên nhẹ nhàng. Với cái mũi hếch...nhìn chỉ muốn cắn. Nụ cười rất dâm, cao khoảng 1m6 người hơi tròn phù hợp với mọi gu, không to quá và không nhỏ quá. Dù là đến muộn 2h đêm, nhưng từ khi bước vào và bước ra e vẫn nhiệt tình hồ hởi nhưng hko vô vập quá, đủ để khách hàng cảm giác thoải mái hko lo sợ đến muộn các em làm.công nghiệp hoặc hời hợt. V1 đầm tay tròn xoe, núm nhỏ nhắn. V2 có chút chút ngấn. Cái này quá bt khi các e làm nghề này thường hay ăn đêm, ít có thời gian tập tành. V3 tròn xoe mịn màng a nào mà mải miết vào đó có khi quên luôn chạm vào chỗ khác

;)). V4 .... đừng nghĩ đến nhé hko lại tốn giấy

:))) trườn cọ vào từng thớ thịt tạo cảm giác ấm nóng.. thi thoảng có 1 ít nước rỉ ra... thôi đi cảm nhận đi. Sv nhẹ nhàng ân cần như ng iu. Từ cửi quần áo cho các anh rồi đến tắm táp. Kĩ càng từng ngón chân kẽ chân và thằng nhỏ.Rất biết cách nói chuyện như tình nhân. Từ BJ đến Hj vuốt thằng nhỏ và xoa 2 đầu ti. Em miệt mài hko bỏ qua góc cạnh nào...
+ số 05 phan văn trị ( tình cảm, dâm sôi thịt sv thì tất cả các bài trừ z thôi nhé): 25 tuổi có đc gọi là máy bay hko. Khi lên phòng nhìn thấy e, 1 gương mặt hơi cứng, nhưng nó có sự đằm thắm của ng phụ nữ trưởng thành. Như các cụ nhà ta hay nói : ng phụ nữ rất mắn

;)). Nói vậy thôi nhỉ, tưởng tượng hoặc xách chim lao ngay đến thôi. Cái gì cũng tròn. Cái gì cũng to... và sv thì....10 thằng đều sẽ ước cưới đc ng vk ân cần dịu dàng nhẹ nhàng và tinh ranh trong chuyện chăm sóc thằng nhỏ như e nó. Từ đầu ti.. nước nôi vòng 4. mọi thứ đều khiến ai gặp e đều hài lòng với thần dâm này. V1 6/10 tại sao ng e to mà cái này lại bé nhất.. dạ vì tay các anh nhỏ vừa bày tay các anh thôi.. chứ to hơn các a sao ngấu nghiến được.. vòng 2 hơi tròn nhưng các bác sẽ hko sờ được mỡ nhé. Vì ng e rất chắc chắn. Chắc có tập.vì khung ng to nên vậy. Vòng 3.. dạ nói rồi em to mà.. bà nào cũng mong con dâu có quả.mông phúc hậu mắn đẻ như vậy. Các ông chạm vào và tận hưởng. Sv em nó thì tuyệt vời. Các bác gặp đừng khó với e nó. Hãy nhẹ nhàng dịu dàng. E đảm.bảo các bác sẽ được trải nghiệm 1 thần dâm tuyệt vời.. mọi ngôn từ hko thể nào tả hết đc công phu của nàng.. hãy từ bỏ teen đi.. gặp em nó sẽ là 1 trải nghiệm tuyệt vời.
+ số 02 Nguyễn Khánh Toàn ( teen tình cảm BJ. ). Định giữ cho riêng mình, nhưng hko viết ra có lỗi với ae đồng dâm và với chính nàng. 1 tuyệt phẩm hiện không có nhiều trong cộng đồng ms. Gặp em nó các bác đừng đòi hỏi kỹ thuật tốt. Với em nó chỉ cần cất tiếng nói.. và nhất là nụ cười của e. Đủ khiến con chim rung rung và khóc vì nhớ thương. Khi gặp e nó. Mạn phép các bác giữ gìn sờ mó gì thì sờ mó. Em nó còn trẻ lắm. Mọi thứ đều mới nở. Các bác vầy vò sao để ae sau còn được tận hưởng búp măng. Gương mặt hko xinh kiểu teen mà nó đẹp và thánh thiện. Đôi môi dầy cái miệng rộng tạo nên nụ cười mỉm làm rung động các chàng trai đối diện. V1 sừng trâu.. từ từ đọc tiếp đi đã rồi hãy tượng tượng.... tròn xoe như to hơn bàn tay..ngực phụ huynh nhưng đầu ti thiếu nữ... v2.. nhẵn eo ót hko có chút mỡ thừa.. vòng 3...lại quả mông mắn nữa rồi... to tròn xoe.. khi kích thích nổi da gà ...xoa xoa thì....ôi ng iu anh đây chứ ai. V4...nghiêm cấm các ông bạo lực nhé. Nó là siêu phẩm đấy. Các ông tận hưởng xong còn để thằng sau. Chứ đừng có thấy đẹp mò mẫm mãi. Nước nôi e 02 e dám dùng câu : như nước sông Đà. Sv em làm nhẹ nhàng tc.. thỉnh thoảng ngước lên và dùng nụ cười đánh gục các anh. Nghe thiên hạ đồn, nhiều ông yêu cầu e vào chỉ để nói chuyện và nằm ôm. Hàng cực teen cực tình cảm. Nghiêm cấm các ông trâu chó mạnh bạo... các bạn trẻ đang ế nên vào... muốn tán em nó luôn.. thiếu nữ 18 là em