Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

MenSpa TLT Nguyễn Khánh Toàn - Hài lòng hơn mong đợi - đáng đồng tiền

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Quả thật là nóng vkl, đi vào văn phòng thấy mấy đứa ngồi cứ lè lưỡi ra, điều hòa hỏng…
Chúng mày trêu tao à? Đã nóng nực thì chớ…

Chó thè lưỡi ra vì tuyến mồ hôi nó nằm ở lưỡi, người ngồi trong phòng lè lưỡi ra thì ích gì? Hay chúng mày nghĩ chúng mày cũng có tuyến mồ hôi lưỡi =)) đến chịu, cuối tháng ông hạ thi đua =)) lại được mấy con mụ đốm lưỡi ngồi ăn mận xuýt xoa _ _! Bố ạ chúng mày luôn, nóng còn ăn mận T_T
Đéo thể chịu nổi nữa với những cảnh quá là hãm lông! Cắn răng chịu nóng xách cặp đi … tiếp khách, đóng thẳng 118 nguyễn khánh toàn!

Bình thường đỗ xe ở ngoài, nhưng hnay ko thể chịu nổi nên phi xe lên tận cửa luôn, lễ tân mở cửa cười nói mời vào như thường lệ. Nhưng bước chân vào thấy mát lạnh! Đánh giá cao cơ sở phòng khách rộng thế mà vẫn bật điều hòa để khách bước vào đã thấy thoải mái. Nước non đàng hoàng, hnay có thêm cả dưa hấu! Ngon, điểm cộng cho dịch vụ thêm này!
lễ tân hôm nay giới thiệu có 2 em nv mới làm được mấy ngày, trẻ và nhiệt tình.

Thực ra nghe trẻ với mới thôi là mình đã không ưng rồi, quan điểm là đi phải thoải mái, tránh mấy em mới vào nghề, đang định từ chối thì qly Men từ chỗ nào phi ra như con tịnh, nó lại bảo anh cứ nghe em xúi dại đi! Uhm thì nhắm mắt đưa chym vậy, cả qly và lễ tân đều giới thiệu chắc cũng ra gì đấy.
- Đánh giá chung: lễ tân nhiệt tình

- CSVC: ai qua men rồi thì ko lạ gì, phòng ốc không mới, nhưng vừa vặn, sạch sẽ. Vẫn mùi hương tinh dầu đặc trưng cảm giác rất thoải mái.

Vào phòng 1 lát thì có tiếng gõ cửa bước vào chào hỏi lễ phép và nhẹ nhàng, 1 cô gái nhỏ nhắn, tóc ngắn và để tóc lòa xòa trước mặt, giấu đi một khuôn mặt rất khả ái. Khá bất ngờ về khuôn mặt ưa nhìn của em nó, hỏi ra em ấy số 09, tên thì… quên mẹ mất rồi :D có thể vì khuôn mặt của em ấy hút quá, nên nhìn tự nhiên bị xoáy vào đôi mắt…

Face: 8 điểm

V1: hệ cam, đầu ti rất bé, hàng của em nó mới, các bố đi sau nhớ nhẹ tay, ko nát hết.

V2: eo ót, em nó còn trẻ tầm 97-98 nên ko có lipit thừa

V3: vì người nhỏ nên mông ko quá to, nhưng cũng có da có thịt

V4: rừng rậm amazon, nước nôi dạt dào, động vào là chảy như suối!
---- Do em nó mới, nên cảm xúc rất chi là dạt dào, chạm vào ngực em nó thôi cũng đã rên nhè nhẹ, lim dim mắt. Xông hơi, tắm rửa đều chủ động làm cẩn thận, không nhanh, giục giã. Đánh giá rất cao điểm này ở mấy em mới của Men, chắc được qly dạy dỗ kỹ nên em nào làm cũng rất bài bản, em nào thái độ cũng rất ngoan. Hỏi em nó mới ko biết có tắm chung không, rất may là em ấy đồng ý và cở đồ nhảy vào tắm luôn, em này trông hiền mà dâm ngầm, chủ động bj ngay trong bồn, rồi quay mông lại kẹp chuối. Mình hơi shock với em này luôn??? Mới của ông đấy hả ông Qly? Mình bảo từ từ thôi em ko a ra mất. mình nghĩ em nó dừng lại ngay, nhưng 09 lại bảo a cứ ra đi lát em chiều anh cái nữa??? đồng chí này là đồng chí nào? Đồng chí nào đào tạo đồng chí này? Cũng may bế tinh tỏa khí được nên không chớ ra! Thoát chết trong giang tấc. toát mồ hôi hột!
Lên giường, 09 chủ động lau lại người cho mình, lau từng kẽ ngón chân luôn, và mỗi động tác của 09 lúc nào cũng mơn trớn thằng nhỏ, nhưng không quá mạnh bạo và không chủ động làm cho mình ra.

Tay nghề ms cũng khá ok, hỏi ra thì trước có làm ở cơ sở ms lành mạnh, đấm khá kỹ, tuy nhiên tay em này hơi yếu nên vs mấy bác ghiền ms thì em nó có thể chưa dc đạt, nhưng đối với mình là vừa đủ.

Trườn. em này mới mà được đào tạo khá bài bản, có hôn môi, liếm từ tai đến bộ hạ, đá bi. Mà cái đáng nói ở đây là em này có WC các ông ạ!!!! Tôi sởn cmn da gà luôn, phê đừng hỏi…. Đồng chí này là đồng chí nào? Đồng chí nào đã đào tạo đồng chí này???? Đồng chí này làm dc mấy hôm ???? quả thật là đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, vật lộn với em nó hơn 30p, em nó bj cho mình chăm chỉ như 1 con ong thợ, nhiều khi thấy em nó lốm đốm mồ hôi ở mặt mà thấy thương, bào dừng lại thì vẫn tiếp tục làm (số đông các em khác là dừng cmnl) làm miết ko ra thì lại xoay ra ms = vòng 4… em nó trườn v4 lên thằng nhỏ, ướt nhẹp…???? đồng chí này từ đâu chui ra?
một hồi ko ra dc, mình thử nốt cái 69 xem em nó có làm không… em nó nói em mới làm nên vẫn hơi sợ chưa dám làm, nói 1 lúc em nó cũng chấp nhận xoay mông lại… thôi xong… như thế này không chớ mới là lạ… nước nôi dạt dào, động đến đâu là cong người đến đấy…

Chịu thua em nó sau 5p làm 69….
Quá thỏa mãn với ngày hôm nay, em nó nhẹ nhàng xin đi tắm trước để mình nằm nghỉ, thiếp đi 1 lúc thấy em nó đang ngồi ở giường. dậy tắm táp rồi đi về, em nó vẫn chủ động cầm vòi xịt, rồi xoa người cho mình! Thái độ rất tốt và không công nghiệp!

Chốt: vé 500k tip 500k
Quá tuyệt vời!