Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Windy - Em 56 Windy Duy Tân vào giờ bạc

Dung Phung

Thành viên mới
Lần 1 Sau khi đọc revew các mem thì chọn Windy nhưng đến thì hỏi số nào cũng bận nên đành về. Lần 2 này gọi trước cho Mr Nam hỏi số 56 rồi đến vào buổi chiều hy vọng không đông, lại được giảm giá 20%. Lấy phòng đợi tầm 5-7 phút thì e vào.
Cảm nhận đầu tiên dưới ánh đèn tím là em này khá cao.
Đánh giá tổng quan
Mặt khá xinh kiểu teen, nói chuyện cũng hay, tình cảm
V1: hệ cam vừa tay
V2: ôm rất vừa vặn , khá là sướng
V3: căng tròn, mịn màng, xoa bóp nắn mát rượi.
V4: sạch sẽ, móc vào cái là nước bắt đầu ướt nhẹp.
Mình vào phòng này bồn tắm hơi nhỏ, tắm chung hơi chật nên mình bỏ tắm chung. Service thì cũng đầy đủ các công đoạn em nó bò trườn khá nhiệt tình nhưng e ấy bảo không tắm chung nên sẽ không có CIA, hơi tụt hứng. Ngoài ra em nó có 1 cái lưỡi ma thuật, liếm láp ko sót 1 chỗ nào, kết hợp với âm thanh rên rỉ của e nó lúc móc cua nữa như phim JAV luôn. . Đánh giá tổng thể e nó 8/10 hợp với các nào thích gu teen teen mình dây cây cảnh xứng đáng để trải nghiệm. Chắc ai chọn tắm chung với em ấy sẽ hài lòng hơn.

Nam Vũ WinDy

Quản lý Cơ sở
Lần 1 Sau khi đọc revew các mem thì chọn Windy nhưng đến thì hỏi số nào cũng bận nên đành về. Lần 2 này gọi trước cho Mr Nam hỏi số 56 rồi đến vào buổi chiều hy vọng không đông, lại được giảm giá 20%. Lấy phòng đợi tầm 5-7 phút thì e vào.
Cảm nhận đầu tiên dưới ánh đèn tím là em này khá cao.
Đánh giá tổng quan
Mặt khá xinh kiểu teen, nói chuyện cũng hay, tình cảm
V1: hệ cam vừa tay
V2: ôm rất vừa vặn , khá là sướng
V3: căng tròn, mịn màng, xoa bóp nắn mát rượi.
V4: sạch sẽ, móc vào cái là nước bắt đầu ướt nhẹp.
Mình vào phòng này bồn tắm hơi nhỏ, tắm chung hơi chật nên mình bỏ tắm chung. Service thì cũng đầy đủ các công đoạn em nó bò trườn khá nhiệt tình nhưng e ấy bảo không tắm chung nên sẽ không có CIA, hơi tụt hứng. Ngoài ra em nó có 1 cái lưỡi ma thuật, liếm láp ko sót 1 chỗ nào, kết hợp với âm thanh rên rỉ của e nó lúc móc cua nữa như phim JAV luôn. . Đánh giá tổng thể e nó 8/10 hợp với các nào thích gu teen teen mình dây cây cảnh xứng đáng để trải nghiệm. Chắc ai chọn tắm chung với em ấy sẽ hài lòng hơn.
Tks bác nhé đã ủng hộ cs.e gửi bác mã giảm 50% theo trương trình rv cs và nv a nhé

Massage Windy Duy Tân

Chủ Cơ Sở
⭐ Em gửi ae danh sách nv hnay nhé ⭐
nhà đi lm lại 2 số 07-19 và 32 -69 nhé ae ae nào qua thẩm giảm giá 20% TẤT CẢ các khung h nhé ae qua ủng hộ nhé
Ktv: 09-61-16-07-58-32...?
Ktv: 02-46-22-54-62-19...?
Ktv: 23-33-30-29-05...?
Ktv: 21-55-56-18-28-98-12....?
Lh đặt phòng 0898638583 (nam vũ)?
Để hưởng những km từ windy duy tân.và chọn dc ktv ưng ý a nhé.
Dc số 18 ngõ 76 duy tân cầu giấy hn