Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Sài Gòn 168: lành mạnh là chính

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Những lúc mệt mỏi sau thời gian làm việc này thì mới thấy đúng là phải đi massage, mà là lành mạnh để còn khỏe khoắn giãn gân giãn cốt. Thế nên là hôm nay mình RP một chỗ massage chuẩn nhưng có thêm thắt một chút HJ nhé phòng trường hợp anh em đi massage lành mạnh không quen lại thấy bứt rứt khó chịu :D.
Còn những bác nào mà thích massage thư giãn thật đỉnh thì bỏ qua chỗ này luôn nhé vì nó không thể đáp ứng yêu cầu của các bác được rồi :D

Massage Sài Gòn 168

Địa chỉ:

số 2 ngõ 92 Trần Duy Hưng, đi từ hướng Big C ra thì cái ngõ này nằm bên tay phải, gần cầu vượt Nguyễn Chí Thanh. Khá khuất nên anh em nào đi thì nên để ý kỹ :)

Giá cả:
350k : massage xông hơi 90', phòng riêng khép kín
Bo chắc cỡ 100-200k HJ

Ở đây có cả dịch vụ gội đầu nhưng mình quên không hỏi giá, và gội đầu thì các em cũng không thư giãn :)

CSVC:
Thật ra mà nói thì lúc trả vé 350k mình nghĩ là ở đây giá vé hơi bị đắt so với một cơ sở nhỏ nhỏ nằm trong ngõ như thế này, có điều lúc lên đến phòng rồi thì thấy nó cũng khá xứng đáng vì CSVC ở đây khá là ổn.
Phòng lễ tân tương đối chật, lại hơi nhiều đồ, lộn xộn nhưng vẫn sáng sủa, ấm cúng, gợi cho mình cái cảm giác na ná mấy cửa hàng tạp hóa nhỏ nhỏ kiểu Nhật cũng chật chội lộn xộn kiểu thế.
Tương tự, phòng massage không rộng lắm và cũng hơi rườm rà, trang trí hơi nhiều. Được cái là đầy đủ đổ đạc: có cả phòng xông hơi khô và xông hơi ướt riêng, có vòi sen tắm đứng và bồn tắm. Giường massage thì rất rộng rãi thoải mái, không bị bé quá như nhiều nơi. Khăn khố không mới lắm nhưng sạch sẽ, lúc em nó đem khăn vào vẫn còn ấm. Phòng dùng nhiều gỗ tông màu sáng nên rất sáng sủa, ấm áp, cảm giác rất dễ chịu tuy không đến nỗi quá sang trọng. Điều duy nhất mình không thích ở đây là cái bồn tắm quá bé, rất bé, như mình nửa nằm nửa ngồi mà vẫn thấy nó chật, hơi khó chịu :)

Vì phòng không rộng lắm, lại hơi rườm rà nhiều đồ nên chụp ảnh nhìn khá rối. Thực tế thì rộng rãi và đẹp hơn trong ảnh một chút :)

Nhân viên:
Mình thấy có tờ danh sách nhân viên kèm ảnh dán ngay ở dưới phòng lễ tân. Nhìn qua thì thấy có 8 em, trong đó có các em My Hồng Duyên Thơ Trang ( lần lượt số 01, 07, 08, 09, 10 ) thì tương đối trẻ, ngoại hình cũng khá ok. Còn 3 em số 03 04 05 thì hình như hơi dừ đến rất dừ và cũng không xinh :)
Lễ tân có 2 em, trong đó có một em khá xinh và tươi tắn nhưng tiếc là không làm :)

Theo như em My nói thì ở đây chủ yếu là các em massage lành mạnh thôi, và mình cũng thấy là em nó massage khá tốt , rất đủ bài, kỹ thuật ổn. Còn thư giãn thì cũng có nhưng chủ yếu là thêm mắm thêm muối là chính. Chỉ dành cho các anh nào vào massage mà vẫn bứt rứt khó chịu thì các em nó giải quyết hộ chứ không chú trọng lắm nên là thư giãn chỉ có HJ thôi, kỹ thuật cũng rất bình thường và cũng không được động chạm sờ mó gì cả, ít nhất với em My thì là như thế, còn những em khác thì cũng có thể khá hơn.

Giờ thì nói chi tiết về em My này nhé. :). Em nó cao vừa phải, khoảng 1m6, dáng người bình thường, mặt mũi nhan sắc cũng bình thường, nói chung là về ngoại hình thì em nó không có gì quá ấn tượng và đáng nhớ cả. V1 và V3 thì có được khám phá gì đâu nên là chịu :)).
Cái đáng nhớ là thái độ và kiểu cách nói chuyện của em nó, khá vui vẻ và dễ thương. Lúc tắm cho mình thì em nó chẳng hỏi han gì cứ thế cầm ngay cái vòi sen phun thẳng vào đầu, mình giật mình em nó mới rối rít xin lỗi là hóa ra anh không gội đầu à . Đến lúc rửa ráy xong xuôi hết cả còn mỗi cái thằng nhỏ thì em nó lại rón rén hỏi "anh ơi em rửa chỗ này được không" làm mình cười ngặt nghẽo :))
Em nó biết được là hay đi Windy với Sakura thế là em nó cười tươi " thì cũng là đổ sữa chua với rượu vang lên người thôi mà, dễ ẹc chứ có gì đâu, nhưng mà ...em không làm được". Rồi cái kiểu " đã quen đổ sữa chua lên rồi thế rồi còn vào đây làm gì không biết, tí nữa lại chê cho mà xem". Nói với cái giọng rất dễ thương làm mình nghe vừa tức vừa buồn cười :))
Nói chung là mình rất kết khoản nói chuyện của em nó. Vui vẻ thoải mái. Nhất là em nó biết cách gợi chuyện, không nói quá nhiều đến nhức cả đầu như nhiều em khác nhưng cũng không bao giờ để cái không khí trở nên im lìm ngượng ngập cả, bao giờ cũng giữ cái không khí thoải mái vừa phải, đây là điểm mà mình ưng ý nhất.

Em nó massage khá tốt, kỹ càng đầy đủ, rất có lực và có kỹ thuật. Nhiều động tác khó cũng làm ngon ơ. Có cả chườm muối khoáng với khăn nóng. Nếu so với Hương Sen mình nghĩ cũng phải được 8-9/10. Một cái mình thích nữa ở đây là dùng kem massage chuẩn chứ không như các chỗ khác, hầu hết đều dùng Johnson Baby Oil hoặc dầu dừa, vốn nhờn và rất khó rửa sạch. Kem massage chuẩn thì thích hơn nhiều, không bị như thế nên là khó lộ hơn :D

Khoản thư giãn thì thôi miễn bàn vì em nó làm chán lắm. HJ thôi và cũng không động chạm gì. Cũng không đến nỗi xóc lên xóc xuống như bổ củi đâu mà cũng miết và vuốt nhiều, nhưng tóm lại là cũng chẳng có gì. Đúng tinh thần thêm mắm thêm muối cho anh nào bứt rứt thôi :)
Tuy thế, phải thừa nhận là đã lâu rồi mình đi massage mới vui vẻ thoải mái như thế. Chắc dạo này đi nhiều quá gặp toàn mấy em cáo già quá rồi :)

Tạm kết:
Để chốt lại thì ngoài cái giá vé hơi bị cao ra, mình đánh giá đây là một điểm massage lành mạnh tương đối ổn. Là một chỗ hợp lý với các anh em thích massage lành mạnh đơn thuần + thư giãn đầu óc, hoặc massage lành mạnh kỹ thuật tốt mà vẫn muốn có chút thư giãn HJ nhẹ nhàng,
Còn đối với phần đông anh em đi massage nhằm mục đích thư giãn thì có thể bỏ qua quán này luôn được rồi, vì chắc chắn nó sẽ không đáp ứng được yêu cầu của các bác đâu :)

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :D