Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Luxury - Không Có Gì Đặc Sắc Lắm

Cậu 8x

Thành viên mới
Chào các bác. Gần đây mình bận rộn quá, không có thời gian mà đi massage để về chia sẻ với anh em gì cả <):)
Hôm nay tranh thủ đêm hôm trốn ra khỏi nhà làm một phát, nhân tiện về chia sẻ cảm xúc với các bác luôn :D, vì chả là có một số bác nhờ mình RP chỗ này vì biết nhà mình gần đấy.
RP nóng hổi luôn các bác nhé vì mình vừa mới ở đấy về xong ;))

Massage Luxury

Địa chỉ:
Ngay đầu ngõ vào Khương Uyên đình đám :D
Bác nào chưa biết Khương Uyên thì các bác đi từ ngã tư Cầu Đen với đường 19 -5 thẳng xuống Phùng Hưng khoảng vài trăm mét, các bác để ý bên tay trái có cái biển Khương Uyên to đùng màu đỏ thì rẽ vào. Ngay đầu ngã rẽ là cái Luxury này.

Giá vé:
150k 1 tiếng, phòng xông hơi và tắm sục khép kín
Bo chắc cỡ 100 - 150k, HJ

Giá vé Karaoke:
250k/h phòng to
Tay vịn là các em massage luôn, 200k/ca 1 tiếng 30'

CSVC:
Nói thật thì những chỗ massage mức giá này mình rất ít đi nên đánh giá cũng không được chuẩn cho lắm.
Lễ tân thì to rộng, đúng kiểu Karaoke đèn mờ, có thang máy đàng hoàng.
Phòng massage thì hơi tệ. Phòng khoảng 15m2, 1 giường 1 bồn tắm 1 vách kính xông hơi. Tất cả đều cũ và kém chất lượng. Phòng không trang trí gì, chỉ ốp gạch và dán giấy dán tường. Ngăn giữa các phòng là tấm gỗ ép sát trần chứ không xây tường.
Được một cái gương to ở đầu giường nhưng nó lại cùng hướng với đầu khách nằm, có nghĩa là lúc massage hay làm gì thì không thể nhìn gương được, trừ khi ngoái cổ lại để luyện cổ ;;)
Độ sạch sẽ chỉ vừa phải, không phải là sạch lắm.
Nói chung là CSVC tệ, nhưng chắc là với giá vé 150k thì như vậy là bình thường :)

Vấn đề chính:
NV: Trinh, sn 89, người Sóc Trăng
Em này được cái cao, cỡ 1m65. Người thon vừa phải. V1 rất bé, nhão rồi. V2 hơi có tí mỡ. Mặt mũi bình thường, cỡ cỡ 5đ. Được cái em này nói chuyện sôi nổi, hay cười, mà cười cứ khanh khách :))

Dạo gần đây máu massage quá mà mình không có thời gian. Nhân lúc đêm hôm phi ra khỏi nhà cắm ngay vào chỗ này vì có mấy bác nhờ mình RP chỗ này.
Ấn tượng ban đầu khá ok, ngõ to nên để xe thoải mái, oto đỗ dàn hàng cũng được.
Vào phòng, đợi 2' đã thấy em đi vào. Ok, cộng một điểm cho khoản nhanh lẹ :D
Trong lúc ngồi chờ nước đầy thì tranh thủ chém gió với em ấy chuyện trên giời dưới bể. Em bảo ở đây có khoảng 15 NV, ăn ngủ ở đây hết. Tối 4h đóng cửa, sáng 9h mở cửa nên hàng ngày em chỉ ngủ được có mấy tiếng :)
Các công đoạn thì như bình thường rồi, chỉ ghét cái là em để mình tự cởi quần áo mà không cởi hộ :( ( Khoản này thì không nhiều em, không nhiều chỗ có nhưng mình thấy có thì cái thiện cảm tăng lên rất nhiều :) )
Tắm rửa kĩ càng rồi thì em massage cho mình cũng kĩ càng luôn. Em này được cái massage rất kĩ, không có kĩ thuật lắm nhưng làm rất chăm chút.

Massage hơn nửa tiếng thì em đứng dậy nói xong rồi, mình hơi lạ vì chẳng thấy hỏi là có thư giãn không ;;). Mình cũng chẳng hỏi, lờ lớ lơ luôn, mãi sau em mới nhẹ nhàng hỏi là anh có thư giãn không. Ok, anh vào đây khác quái gì cá nằm trên thớt, em thích làm gì anh thì làm :))

Khoản thư giãn thì nói thật là thất vọng toàn tập. Em chỉ HJ thôi, mà HJ chay tức là chỉ có xóc lên xóc xuống không ấy, không có gì khác kích thích anh em cả đâu :(

Em bảo là chỉ được chạm vào V1 thôi nhưng mình cứ khoái nghịch ở dưới :)). Khổ cái là ở đây bộ đồng phục là quần giả váy, mình rất ghét kiểu này vì rất khó nghịch.
Mình thò tay luôn từ cạp quần xuống, quyết tâm nghịch bằng được nhưng em nó cũng quyết tâm khép chân bằng được :)). Dù em bảo từ đầu là không được nghịch ở dưới nhưng cũng không thấy nhăn nhó hay cáu gắt gì cả, chỉ cố gắng khép chân thôi, còn đâu vẫn nói cười vui vẻ. Thôi thì cũng đành chịu vậy.<):)

Nói chung là với kiểu HJ chay chỉ lên lên xuống xuống như này, tay lại không nghịch được, mình thấy quá nhạt nhẽo nên thôi, đứng dậy mặc quần đi về mặc kệ thằng em biểu tình rầm rộ :D
Bo cho em 200k, thấy mặt em hơi ngỡ ngàng, không biết là do nhiều quá hay ít quá nữa :))

Kết:
Như mình thì thấy chỗ này hơi nhạt nhẽo, không có gì đặc sắc cả. Nhưng cũng phải nói là massage tầm giá vé 150k như này mình hầu như chưa đi bao giờ, nên không có cơ sở để so sánh :-/
Cho nên vấn đề này đành mạn phép hỏi ý kiến các bác nào kinh nghiệm hơn, không biết mấy chỗ 150k khác nó có gì hay hơn không hay nó cũng chỉ vậy thôi :D . Các bác vui lòng giải đáp cho em với :D

Cảm ơn các bác đã đọc >:D<