Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Xã Đàn - Nhật ký săn Mỹ nhân ngư 99

Thikmassage

Thành viên mới
Chào tất cả anh em congdongx nói chung cũng như anh em yêu quý bộ môn mát xa nói riêng. Chẳng là lâu lâu vào thiên địa thì đập ngay vào mắt là một Event cực kì thú vị với phần thưởng siêu to khổng lồ. Tiếc là không kịp lên bài để có thể ẵm giải bài dự thi nộp sớm nhất, giá mà có giải bài dự thi nộp muộn nhất thì chắc em sẽ đạt giải này :emoji_stuck_out_tongue_closed_eyes:. Đùa một chút thôi, câu chuyện của em xảy ra vào một ngày cuối tuần. Hôm đó rảnh rỗi, lướt mạng và Telegram thấy bên Kỳ Anh đang có chương trình Mỹ nhân ngư được “phờ ri” vé khá hấp dẫn nên thử inbox cho em lễ tân xem sao, may mắn làm sao lại book được bé 99. Mặc dù chưa tham gia chương trình này bao giờ nhưng đang free vé thì tội gì mà không thử, nên em tranh thủ đi trải nghiệm và viết rì viu cho các bác luôn.

1. Vị trí: 8,5/10

Số 103 ngõ 360 Xã Đàn, điểm cộng là mặt đường to, anh em dễ tìm. Bên cạnh đó, với vị trí bên cạnh con đường Xã Đàn sầm uất, tấp nập, với nhiều quán ăn, quán nhậu (Gần nhất và tiện nhất có ngay Hẻm Quán), cơ sở Karaoke, thì đây là sự lựa chọn tuyệt vời để tiếp tục tăng 2, tăng 3. Đặc biệt Kỳ Anh có cả xe đưa đón miễn phí cho top từ 3 người trở lên, nên anh em đi chơi mà chẳng phải lo lắng về vấn đề rượu bia, khá yên tâm.

2. Nhân viên lễ tân: 8,5/10

Vì đã book lịch trước nên em đến sớm 20 phút để mát xa chân tí. Trước khi đi có inbox lại một lần nữa cho em Thùy Lê để confirm thì ok. Nói chung nhận xét về lễ tân thì rep inbox nhanh và nhiệt tình, bạn dẫn phòng thì cũng niềm nở chào hỏi, mời kẹo bánh, trà nước đầy đủ. Cảm nhận về nhân viên khá ô kê, ờ mây zing, gút chóp.

3. Cơ sở vật chất: 8,5/10

Về cơ sở vật chất thì sạch sẽ, thơm tho, hiện đại. Ngoài giường, bồn tắm, phòng xông khô, xông ướt giống các cơ sở khác thì còn có ghế, đèn, loa phát nhạc, nhà vệ sinh đầy đủ. Đi chơi mà lại có cảm giác ấm cúng, tiện nghi như ở nhà.

4. Kỹ thuật viên và service: 9,9/10

Tại sao chương trình lại có tên là Mỹ nhân ngư, phải chăng là sẽ được tắm và được thư giãn bởi những mỹ nhân xinh đẹp. Đang ngồi ghế uống nước và mông lung suy nghĩ thì bé 99 khẽ bước vào.

Đầu tiên phải nhận xét là bé khá xinh, đẹp, đúng như quảng cáo. Face xinh xắn, có nét của con gái miền Tây, da trắng, body đẹp xuất sắc, 3 vòng chuẩn như mẫu. Lần đầu tiên em đi mát xa gặp 1 bé có body đẹp như vậy

Bé 99 thuộc tuýp nhẹ nhàng, tình cảm, không vồ vập như một số bé em đã gặp ở Kỳ Anh. Mới vào bé chào hỏi lễ phép, hỏi anh uống nước gì, ăn gì không, em giúp anh cởi đồ nhé. Đúng là gái miền Tây có khác, giọng nó ngọt ngào, nghe mát lòng, mát dạ thật sự. Anh không cần ăn gì đâu, chỉ cần ăn em là đủ rồi hehe, đấy là em nghĩ thế :Để cho bé lột đồ rồi thì cũng đi xông hơi chút. Xông khô, xông ướt, rồi đi ngâm bồn. Mọi thứ diễn ra bình thường như mọi lần. Trong lúc ngâm bé bóp tay, bóp vai, hỏi han, cảm giác thật thoải mái.

Sau màn ngâm bồn, thì 2 anh em rủ nhau sang bồn tắm để tìm hiểu kĩ hơn về nhau Bắt đầu từng mảnh vải trên người bé dần dần được trút bỏ, từ áo, váy, đến quần chíp. Cảm giác ngồi ngắm mỹ nhân thoát y thật là thích mắt

Cởi đồ xong bé liền bước vào trong bồn với em, bé ôm, hôn tai, hôn cổ, hôn người làm em chìm đắm trong đê mê. Bé cũng rất tự nhiên để em thoải mái khám phá cơ thể, tay em hoạt động hết công suất. Từ mân mê vòng 1, ôm vòng 2, nhào nặn vòng 3 đến thám hiểm vòng 4. Bé thì vuốt ve mơn trớn thằng em ở bên dưới, vừa vuốt vừa rên. Hai enh em triển khai tư thể hết sấp rồi đến ngửa, cuối cùng là màn BJ ngay trong bồn, cảm giác phê đến nỗi tí trớ.
Tắm táp xong xuôi thì hai anh em lau người để ra giường mát xa khỏe. Phần này em xin phép bỏ qua, không rì viu chi tiết, vì đầu óc lúc đó cũng không để ý đến nó nữa Mát xa khỏe xong, em kéo bé lên giường nằm ôm nhau tâm sự. Hai anh em nói chuyện trên trời dưới bể, từ chuyện công việc, tình yêu đến ăn chơi. Vừa trò chuyện, tay em vừa sờ nắn cặp bưởi diễn to tròn, căng mọng của bé, cảm giác sờ bóp không biết chán. Cho tay xuống bên dưới thì cô bé đã khóc từ khi nào, xoa xoa, móc móc thêm một lúc nữa thì nước nôi bắt đầu tuôn trào như thác lũ.
Nằm được một lúc thì bé bảo để em trườn cho anh. Thế là bé quay đi pha chế, mang ra một lọ tinh dầu và từ từ đổ tinh dầu lên khắp lưng em. Bé bắt đầu bằng đường lưỡi đi khắp cơ thể, chiếc lưỡi chu du từ đỉnh núi cao đến nơi vực sâu. Từ cổ, lưng, hông, mông rồi đến chỗ nhạy cảm, đi đến đâu tê tái đến đó. Vừa dùng lưỡi, vừa kết hợp với body, đặc biệt với 2 trái bưởi to tròn, căng mọng, bé trườn lên trên lưng rồi lại xuống mông, cứ như thế đi lên lại đi xuống, thỉnh thoảng lại trườn lên cổ để liếm tai kích thích, cảm giác thật là phê pha, êm ái. Được một lúc bé bảo em lật ngửa lại, rồi lại đổ tinh dầu lên khắp người. Bé mút mát từ đầu, tai, cổ, ngực đến bụng, háng, đùi, ngón chân. Vòng 2 vòng từ trái qua phải, từ trên xuống dưới, thỉnh thoảng lại dùng ngực kích thích cậu nhỏ, trườn bò đủ mọi tự thế, cảm giác phê vãi.

Đến khâu thư giãn, bé dùng lưỡi đá bi, liếm mút cột rồi bắt đầu bi di nút cán. Em cũng nhấc mông bé lại để nghịch ngợm, 69. Bým đẹp, được cắt tỉa gọn gàng, không chút com lê ca vát, lại cứ mơn mởn trước mặt làm em không thể kìm lòng được, lếu lều một tí là nước lũ tràn bờ đê. Bé miệt mài liếm mút, cường độ tăng dần, kèm theo đố là âm thanh chân thực, sống động, em thì chỉ biết nằm và gồng mình để tận hưởng. Tốc độ càng lúc càng nhanh, cuối cùng, do không thể kìm hãm được nữa thế là em xuất bắn thẳng vào cái miệng xinh xinh của bé. Thằng bé co giật từng hồi, bé thì vẫn tiếp tục mút mát thằng nhỏ, sau đó còn ngậm thêm một lúc, cảm giác phê không tưởng.

Kết thúc, bé lấy khăn lau sạch và nằm thẳng lên người em ôm chặt, cảm giác tình cảm như người yêu. Nằm ôm nhau thủ thỉ một lúc thì em rủ bé đi tắm, hai anh em tắm cho nhau, mặc đồ rồi cùng nhau ra thang máy. Trước khi về bé còn ôm ấp, hẹn gặp lại vào lần tới, chắc chắn là em sẽ còn gặp lại rồi, mỹ nhân 99.

5. Cảm nhận về mỹ nhân 99: 9,9/10

Xinh xắn, nhiệt tình, tình cảm, cao, trắng, người đẹp như mẫu.
V1: Bưởi diễn, to tròn, săn chắc, đầu ti nhỏ, sờ bóp thích
V2: Eo ót, giống như Ngọc Trinh, không chút mỡ thừa
V3: Mông to, nẩy, nhào nặn sướng tay
V4: Lông tỉa gọn gàng, khít, hồng hào, sạch sẽ, lếu lều 69 phê

6. Tổng kết

Do tham gia chương trình Mỹ nhân ngư nên “phờ ri” vé, chỉ mất 800k tiền típ và 100k tiền mát xa chân, khá là ơ mây zing.

Đó là nhật ký trải nghiệm của em ở Kỳ Anh với mỹ nhân ngư 99.