Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E là cậu nó e nói nó có nghe đâu ?. Bố mẹ tay đt con cũng cầm đt, k có đt thì xem tivi. Mà giờ toàn mấy thằng YouTuber vớ vẩn
Cháu e lớn cả r nên cũng ít lo với chị gái e kinh lắm, rèn con như quân đội í :)) Bà í vẫn bảo e là đứa hư nhất nhà

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cháu e lớn cả r nên cũng ít lo với chị gái e kinh lắm, rèn con như quân đội í :)) Bà í vẫn bảo e là đứa hư nhất nhà
Bé phải rèn cho nó thành thói quen. Chiều quá là sinh hư đó. Thương con thì mình mới rèn chứ bảo thương con mà bỏ bê với chiều nó quá là chết

yin195

Thành viên nổi tiếng
Muốn tăng kg cũng nên tập tành bác ạ, bác ăn nhiều thêm xem sao. E ko hẳng béo, chỉ sợ béo bụng
E kén ăn mà bác, k phải cái gì e cũng có thể ăn đc. Mà giờ giấc làm việc thay đổi liên tục sắp xếp tgian tập khó hơn

yin195

Thành viên nổi tiếng
E tới cty đây bác ơi. Tối ae chém gió nhé ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bé phải rèn cho nó thành thói quen. Chiều quá là sinh hư đó. Thương con thì mình mới rèn chứ bảo thương con mà bỏ bê với chiều nó quá là chết
Chuẩn đấy bác, nhìn e là biết này nhà e có mẹ e chiều mà e còn hư, may là bố e rèn đấy

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Ce bảo là lâu ngày ko đc là đêm ngủ nó cứ bứt rứt =)). Tuần 6-7 nháy chơi xong mệt đến mức tay chân run lẩy bẩy nhưng đc cái phê
haha, cái đó thì đúng, chơi nhìu hại sức lắm bác ak :D
điều độ vẫn hơn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn đấy bác, nhìn e là biết này nhà e có mẹ e chiều mà e còn hư, may là bố e rèn đấy
Thường thường con hư tại mẹ là đúng bác ạ, ít ông bố nào chiều ctrai lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nay bận việc không qua được phải hẹn giữa tháng chứ giờ thì vẫn phải ưu tiên công việc đã
Công việc lúc nào cũng trên hết bác ạ. Chơi thì lúc nào rảnh chơi mới yên tâm đc