Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

LoveDeath

Thành viên
Kiếm dc để chơi là tốt rồi bác, chơi cho oách đời trai trẻ :))
Trẻ ko chơi già đổ đốn à bác? Đùa, ae nào mới làm quen với bộ môn massage này mà vồ phải e15 thì xác định nghiện nhé. :LOL:

yin195

Thành viên nổi tiếng
1 phần là đúng e có tc với mình nữa bác ạ, nên có nhiều e đi với khách này thì ok khách khác lại rp cn :))
Ừ. Như tôi thì thấy 15 quá là ok nhưng có khách lại ko hợp gu vẫn chê như thường

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế bác phải chơi cho chán rồi về nhà ăn cơm, ko lại thòm thèm
Thì đấy thỉnh thoảng tâm sự với các e là mình 26t, các e hỏi a có vợ chưa mình cứ tl là a chơi chán đã r lấy vợ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thì đấy thỉnh thoảng tâm sự với các e là mình 26t, các e hỏi a có vợ chưa mình cứ tl là a chơi chán đã r lấy vợ :))
Bác 26t thật à, thế phải chơi dài dài vợ con gì tầm này :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ừ. Như tôi thì thấy 15 quá là ok nhưng có khách lại ko hợp gu vẫn chê như thường
Hqua có bác nào bảo đi chơi đôi khi tùy vào tâm trạng mà thấy các e nhiệt tình hay ko, e thấy có phần đúng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hqua có bác nào bảo đi chơi đôi khi tùy vào tâm trạng mà thấy các e nhiệt tình hay ko, e thấy có phần đúng
Đúng. Có hôm tôi tâm trạng tệ đi chơi chẳng hứng tẹo nào

yin195

Thành viên nổi tiếng
E hnao ko hứng là chỉ đi one, lên cũng ko vui nhiều khi thành đánh giá oan các e
Nếu tâm trạng tôi ko vui sẽ ko ảnh hưởng các bé nếu các e làm đúng và đủ, làm thiếu thì chết với tôi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nếu tâm trạng tôi ko vui sẽ ko ảnh hưởng các bé nếu các e làm đúng và đủ, làm thiếu thì chết với tôi :))
E còn ko có hứng động vào gái bác ạ, bảo sao cả cty đồn e gay :))