Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nó chắc trúng gu bác, mình thấy 15 ổn giống lời các bác đánh giá nhưng nghiện thì ko đến mức ấy.
Khoái nhất cách chăm sóc của e ý, rồi wc và CIA. Như e khác CIA xong các bé nhả bỏ, nhưng 15 thì ko

LoveDeath

Thành viên
Khoái nhất cách chăm sóc của e ý, rồi wc và CIA. Như e khác CIA xong các bé nhả bỏ, nhưng 15 thì ko
Ô, e nó nuốt thật sao bác, mình ko để ý nên nghĩ e nào cũng nhả bỏ. E này có skill wc công nhận đỉnh

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ô, e nó nuốt thật sao bác, mình ko để ý nên nghĩ e nào cũng nhả bỏ. E này có skill wc công nhận đỉnh
Đó bro. Như thế bảo sao tôi k nghiện cho đc. Chăm sóc tinh tế như ny. Đến lọ dầu trườn cũng phải ngâm nc nóng cho ấm mới dùng. Wc thì hết wc úp rồi lại ngửa, có thằng nào chịu nổi ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó bro. Như thế bảo sao tôi k nghiện cho đc. Chăm sóc tinh tế như ny. Đến lọ dầu trườn cũng phải ngâm nc nóng cho ấm mới dùng. Wc thì hết wc úp rồi lại ngửa, có thằng nào chịu nổi ?
Chiêu này thì e nhớ 01 cũng dùng mà bác. E 01 có chiêu xoa lòng bàn tay nóng mới làm

Thích gái đẹp

Thành viên mới
E này ngon đang kiếm tiền ác mà nghỉ tiếc nhỉ. Miệng 15 ấm dã man, lưỡi dài nên skill lưỡi t đánh giá cao nhất KA.

yin195

Thành viên nổi tiếng
E này ngon đang kiếm tiền ác mà nghỉ tiếc nhỉ. Miệng 15 ấm dã man, lưỡi dài nên skill lưỡi t đánh giá cao nhất KA.
Thì đấy. Toii đang dần quen với cách làm của bé rồi tự dưng lại mất tăm ?