Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

MLND

Thành viên
E để e í ngồi chơi dt hết 90p thật :))
Bác ko chém thì phải xem lại giới tính, tôi ngồi nhà nhớ đến các e đã nóng hết cả người, bác ngay tay ngay mồm mà ko ăn là có vấn đề

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác ko chém thì phải xem lại giới tính, tôi ngồi nhà nhớ đến các e đã nóng hết cả người, bác ngay tay ngay mồm mà ko ăn là có vấn đề
Có khi giới tính e có vấn đề thật bác ạ, có khi vào CDX lại phát hiện ra giới tính thật :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
TOii chưa chơi bao giờ đâu. Bao giờ bác rv tôi mở mang phát ?
Mấy lần e tham gia thấy bt, ăn uống đong đưa nhau là chính. Có đội các e mặc 2 mảnh lượn lờ pv bia rượu, sờ mó hôn hít dc nhưng ko thoải mái như đi massage. Chấm e nào thì hẹn riêng, thông qua qli cũng có

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mấy lần e tham gia thấy bt, ăn uống đong đưa nhau là chính. Có đội các e mặc 2 mảnh lượn lờ pv bia rượu, sờ mó hôn hít dc nhưng ko thoải mái như đi massage. Chấm e nào thì hẹn riêng, thông qua qli cũng có
Chi phí thế nào bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chi phí thế nào bác
Tùy kiểu tổ chức tn nửa bác, e tham gia là bạn e tự tổ chức, ae quen thân chơi vui thì ko bn. Kiểu bán vé, có dv kèm theo thì giá từ vài triệu đến vài chục

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tùy kiểu tổ chức tn nửa bác, e tham gia là bạn e tự tổ chức, ae quen thân chơi vui thì ko bn. Kiểu bán vé, có dv kèm theo thì giá từ vài triệu đến vài chục
Hơi chát so với ms đấy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hơi chát so với ms đấy
E nói thật nghe sang chảnh chứ ko sướng với dc chăm sóc bằng đi massage đâu bác. Các e hay ra vẻ cành cao. Kiểu cao hẳng thì e ko rõ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nói thật nghe sang chảnh chứ ko sướng với dc chăm sóc bằng đi massage đâu bác. Các e hay ra vẻ cành cao. Kiểu cao hẳng thì e ko rõ
VỚi lại nơi đông ng cũng k thoải mái nhỉ