Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tôi thích nhất kiểu các e nằm ngửa, mình đứng trên phía trên đầu các e. E Bj còn mình thì bóp vú. Phê thôi rồi. Nghĩ đến là thèm. Trò này bên Sora Ngọc Khánh có 1 e làm.
Nhiều kiểu lạ nhỉ bác ??

Chimnonlonton

Thành viên mới
Con bé 15 này cái gì cũng ngon trừ mặt, ko phải cá xấu mà nét kiểu khó gần. Hôm e nó bước vào, tôi còn định đổi nhưng tôi là tour đầu ngày nên thôi, sau khi đc e nó chăm sóc tận tình thì cũng hài lòng.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Con bé 15 này cái gì cũng ngon trừ mặt, ko phải cá xấu mà nét kiểu khó gần. Hôm e nó bước vào, tôi còn định đổi nhưng tôi là tour đầu ngày nên thôi, sau khi đc e nó chăm sóc tận tình thì cũng hài lòng.
Bác khó tính ghê. Mặt bé là ưa nhìn rồi tiếp xúc nhiều thấy bé khác ngay đâu có khó gần ??. Chăm sóc tôi chẳng cần nói bác cũng biết bé thế nào rồi ??

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Tôi thích nhất kiểu các e nằm ngửa, mình đứng trên phía trên đầu các e. E Bj còn mình thì bóp vú. Phê thôi rồi. Nghĩ đến là thèm. Trò này bên Sora Ngọc Khánh có 1 e làm.
Oh ye,cám ơn bro đã gợi ý,mình xin hứa là lần tới đi mát xa sẽ thử kiểu này,ko biết các ẻm có đồng ý ko,hiu hiu

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Ko hẳn kéo ngược đâu bác, chính xác là e kia quỳ ngược ngửa mặt giữa hai chân bác, bình thường thằng nhỏ bj chỉa lên thì skill này kéo xuống. Bác nhìn từ trên xuống thấy cả mặt e kia, cảm giác là lạ :))
Cảm giác lúc mới còn hay hay, sau mỏi lưng căng bìu bm. T vẫn thích tư thế ngồi kễnh ra ghế cho các e vục mặt vào nhất.

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Bác khó tính ghê. Mặt bé là ưa nhìn rồi tiếp xúc nhiều thấy bé khác ngay đâu có khó gần ??. Chăm sóc tôi chẳng cần nói bác cũng biết bé thế nào rồi ??
Nhìn e nó không gợi tình như mấy e khác, vào phòng cũng ko mời chào nhiều. Đây là điểm t thích nhất ở 15.

Quang hiếu1218

Thành viên mới
hôm qua vừa săn được em 15 mỹ nhân ngư, nhưng mà ngại không muốn lên bài anh em ạ. Phải nói là siêu phẩm luôn, mình còn hỏi em nó là sao không đi cặp đại gia đi, em chỉ cười trừ. Được cái add zalo của em để về tâm hự cái
Hqua e cx vừa thử e ý mà lưu luyến quá bác cho e số zalo e ý với

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhìn e nó không gợi tình như mấy e khác, vào phòng cũng ko mời chào nhiều. Đây là điểm t thích nhất ở 15.
Đc cái bé này chủ động, biết các a muốn gì nên chủ động chiều lắm