Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì khá đơn giản bác ạ chỉ cần ko xấu và thái độ ko công nghiệp :))
Ở KA làm gì có ai xấu đâu bác =)). Thế thì bác gặp 01 02 08 15 là chuẩn quá rồi. E tưởng bác thích mông ngực =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đù như vậy luôn hả? Chắc phải phê tới nóc. Tiếc lần lần vừa r e ko đc 15 cia
Còn phải nói bác ??? phê quên lối về. Thế thì lần sau bác gặp lại 15 đi để thưởng thức màn CIA thần thánh đó

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ko chiều nó thì nó lại hư bác nhỉ? Rồi đến lúc lại làm bạn với cái tay trái
Kkk. Làm bạn với tay trái lại đau hết cả tay bác ạ. Chịu khó đi đc các e chiều lại đc sướng =))

Leooo

Thành viên
Ở KA làm gì có ai xấu đâu bác =)). Thế thì bác gặp 01 02 08 15 là chuẩn quá rồi. E tưởng bác thích mông ngực =))
Ngực mông ổn ổn là đc bác ạ chứ e ko quá quan trọng phần đó. Cái e muốn nhất là đc chiều

Leooo

Thành viên
Kkk. Làm bạn với tay trái lại đau hết cả tay bác ạ. Chịu khó đi đc các e chiều lại đc sướng =))
Bác k như e thỉnh thoảng thằng bé nó đòi mà ko đi đâu đc thì thôi tự xử

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngực mông ổn ổn là đc bác ạ chứ e ko quá quan trọng phần đó. Cái e muốn nhất là đc chiều
Gu bác giống e này, e ko quá quan trọng ngoại hình e thiên về phần cảm xúc hơn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác k như e thỉnh thoảng thằng bé nó đòi mà ko đi đâu đc thì thôi tự xử
Thì e cũng vậy mà. Đâu phải lúc nào thằng bé muốn là đi đc đâu vẫn phải trông cậy cái tay trái

Leooo

Thành viên
Gu bác giống e này, e ko quá quan trọng ngoại hình e thiên về phần cảm xúc hơn
Công việc e khá áp lực nên đi chơi muốn thỏa mãn khoản tinh thần chứ ngoại hình thì ở công ty e ngắm gái xinh suốt r

yin195

Thành viên nổi tiếng
Haha để lần sau vậy. Mà bé này có khoản bj lưỡi ngon lành bác nhỉ :)). Lúc tắm cũng bj cho rồi
Ơ =)) bé ý nâng mông lên rồi bj luôn nhưng dạo đầu thoii ko quyết liệt để out =)). Bé này còn nhiều khoản hay lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Công việc e khá áp lực nên đi chơi muốn thỏa mãn khoản tinh thần chứ ngoại hình thì ở công ty e ngắm gái xinh suốt r
Haha. Gái xinh cũng chỉ để ngắm thoii mà bác. Đi chơi xinh mà chảnh khéo làm ae mình cái thêm

Leooo

Thành viên
Ơ =)) bé ý nâng mông lên rồi bj luôn nhưng dạo đầu thoii ko quyết liệt để out =)). Bé này còn nhiều khoản hay lắm
Dạo đầu thôi mà e tí nữa ko kiềm chế đc đấy bác, suýt nữa khóc nhè rồi :)) e khá thích cách chăm sóc nhiệt tình của bé từ đút hoa quả mời nước đến làm nóng tinh dầu trườn

Leooo

Thành viên
Haha. Gái xinh cũng chỉ để ngắm thoii mà bác. Đi chơi xinh mà chảnh khéo làm ae mình cái thêm
Xinh để tủ kính ngắm thôi bác ơi. E quan trọng thái độ phục vụ nên mới chọn kỳ anh