Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác về tắm luôn rồi ăn uống sau bác ạ, cố gắng tắm trc 9h đêm muộn hơn dễ tèo lắm, mấy năm trc cty e có ông đi rượu về tắm đêm thế là tí là đi ngắm gà
dễ bị cảm bác ạ ??. Nhưng làm sao bây giờ công việc thì phải chấp nhận

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đẹp trai lạnh lùng h là trend của ce đấy bác :)) mấy ce cty e bảo h ce cảnh giác với các ae dẻo mồm r
Dẻo mồm thì ngày xưa tán e nào cũng đổ, giờ mà dẻo mồm quá ce lại nghĩ mình là kiểu badboy nên đề phòng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Dẻo mồm thì ngày xưa tán e nào cũng đổ, giờ mà dẻo mồm quá ce lại nghĩ mình là kiểu badboy nên đề phòng
Dẻo mồm thì dễ tán các e trẻ trẻ còn các ce vào đời rồi thì ce lại tỉnh lắm :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Dẻo mồm thì dễ tán các e trẻ trẻ còn các ce vào đời rồi thì ce lại tỉnh lắm :))
Bản thân e bây giờ gặp gái lạ hoặc gặp 1 lần đầu mà chưa nói chuyện với nhau trc thì e im lặng, lạnh lùng thỉnh thoảng cười cái thoii ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bản thân e bây giờ gặp gái lạ hoặc gặp 1 lần đầu mà chưa nói chuyện với nhau trc thì e im lặng, lạnh lùng thỉnh thoảng cười cái thoii ?
Dẻo mồm của các ce là kiểu biết quan tâm tâm lí này kia, ko phải kiểu tán giỏi như xưa nữa. Cty e có cái phòng ăn chung trưa e hay ra ngồi hóng ce bàn chuyện tâm sinh lí :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Dẻo mồm của các ce là kiểu biết quan tâm tâm lí này kia, ko phải kiểu tán giỏi như xưa nữa. Cty e có cái phòng ăn chung trưa e hay ra ngồi hóng ce bàn chuyện tâm sinh lí :))
Bác chia sẻ e 1 vài bí quyết để hiểu tâm sinh lí pn nào

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác chia sẻ e 1 vài bí quyết để hiểu tâm sinh lí pn nào
E yêu có 1 lần làm gì có bí quyết bác, hóng hớt các ce thôi mà mỗi ng 1 tính nói thì thế chứ yêu vào các ce lại khác :))