Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ưng ko bác, cho ae tí cảm nghỉ nào :))
Mọi thứ bình thường. E đã bảo làm Full sv đi e tip thêm cho. Mà ko hôn môi, ko wc. E cũng chẳng thèm thò tay luôn vì thấy ko quá nhiệt. CIA thì cũng CIA nửa vời ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ko dính mấy cái khoản cờ bạc, đồ đạc là ok r. Đàn ông có tí hơi gái thì chẳng có gì để nói
Cờ bạc là e tuyệt đối ko máu, tết đánh vài cây chơi e còn ko đánh, đồ đạc thì từng bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xem jav mà ko làm gì thì nó cũng như 1 bộ phim tình cảm ấy mà
E thấy ysl phết bác ạ, trc ôm tí là đã chào h có lúc vào phòng các e cởi hết đồ e vẫn chán :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mọi thứ bình thường. E đã bảo làm Full sv đi e tip thêm cho. Mà ko hôn môi, ko wc. E cũng chẳng thèm thò tay luôn vì thấy ko quá nhiệt. CIA thì cũng CIA nửa vời ?
Chia buồn cùng bác, bác có vẻ đen rồi :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chia buồn cùng bác, bác có vẻ đen rồi :(
Cũng k tới mức tệ bác ạ. E cũng đỡ mệt hơn chút. Xong xuôi bé hỏi tip bn e định ko nói, e bảo thôi tí xuống quầy r tính. Bé bảo e phải ghi vào đây, nghĩ 1 hồi thì thoii tip 900k. Bé cứ bảo e CIA cho a mà nói đi nói lại 2-3 lần e mới bảo a tip thế thoii, hài lòng a sẽ tip thêm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cờ bạc là e tuyệt đối ko máu, tết đánh vài cây chơi e còn ko đánh, đồ đạc thì từng bác ạ :))
Tết nhất e cũng hay ngồi đánh liêng với hội bạn cho qua mấy ngày tết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cũng k tới mức tệ bác ạ. E cũng đỡ mệt hơn chút. Xong xuôi bé hỏi tip bn e định ko nói, e bảo thôi tí xuống quầy r tính. Bé bảo e phải ghi vào đây, nghĩ 1 hồi thì thoii tip 900k. Bé cứ bảo e CIA cho a mà nói đi nói lại 2-3 lần e mới bảo a tip thế thoii, hài lòng a sẽ tip thêm
Thế là dc rồi bác ạ đỡ mệt là mục đích mình đi ms mà, tâm trạng tốt hơn chưa bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tết nhất e cũng hay ngồi đánh liêng với hội bạn cho qua mấy ngày tết
E ko thích cờ bạc, đồ đạc h ko động vào, gái gú e cũng ko mê, chỉ nhậu nhẹt thuốc lá tí thôi. Kể ra ae mình ngoan phết :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế là dc rồi bác ạ đỡ mệt là mục đích mình đi ms mà, tâm trạng tốt hơn chưa bác
CŨng ok hơn r bác ạ. Xong e mò lên ms chân gặp bé làm chân ưa nhìn, thái độ ok phết

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko thích cờ bạc, đồ đạc h ko động vào, gái gú e cũng ko mê, chỉ nhậu nhẹt thuốc lá tí thôi. Kể ra ae mình ngoan phết :))
Nó lại thành ngoan quá ý chứ ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
CŨng ok hơn r bác ạ. Xong e mò lên ms chân gặp bé làm chân ưa nhìn, thái độ ok phết
Ở KA có mấy e làm one làm chân ngon phết bác ạ, nc cũng dễ thương ít diễn :))