Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Đầu tuần ngon tờ rim cùng bé 39

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Chào các anh em đồng dê!

Sau một thời gian đóng góp trên sàn thẩm du thì thằng cu cũng đã phải lên tiếng đòi la liếm bằng được! ? Vào đúng cái thời điểm cao trào đó em lại được trở lại với thủ đô yêu dấu.Đi công tác mà trong đầu lúc nào cũng nghĩ đến Kỳ Anh và những cô nàng gợi cảm.

Sẵn có lệnh bài siêu vip của ad @CDX (mã cod free) mình phi ngay đến Kỳ Anh sau khi kết thúc phiên họp căng thẳng.Đến nơi thì cũng đã đầu giờ chiều,mình mở cửa bước vào thì được chào đón bởi nụ cười tươi của đôi bạn lễ tân.Sau màn vỗ mông chào hỏi thì được em gái lễ tân đưa lên tầng 8 massage chân (tự vỗ mông mình thôi anh em nhé chứ đừng có vỗ em ấy ?).Xém chút nữa phải tiếc nuối vì mình định bỏ qua bước này vì thực sự mát xa chân xong mình cảm thấy khoẻ và thoải mái hơn hẳn.Được cái em gái mát xa cũng nhiệt tình và kỹ năng tốt nên mình tip cho em ý 200k.Mát xa chân được một lúc thì có 1 em cầm ipad lên cho mình chọn ktv,theo đánh giá khách quan và cộng thêm lời tư vấn nhiệt tình thì mình chọn bé 39.Chắc hẳn các anh em khi chọn xong đều nôn nóng muốn được sướng ngay và mình cũng không là ngoại lệ,suy nghĩ đó vừa chạy vào trim thì cô bé 39 xuất hiện với nụ cười và ánh mắt dâm đãng(công nhận là mắt rất dâm ae ạ).Và thế là tôi cùng e tiến thẳng đến phòng Diamond bằng chiếc xe căng hải ? Vào phòng mình cũng thấy bất ngờ vì không gian rộng rãi,có âm thanh ánh sáng đầy đủ.mình chuẩn bị vào xông hơi thì bé 39 cũng chuẩn bị nước tắm cho mình,nhưng mình lại bị khựng lại bởi ánh mắt của mình đã tập trung vào bờ mông căng tròn của e khi mà e ấy đang cúi xuống thử nước.Phải nói là bé 39 có v3 quá đẹp các bác ạ.Đang nuốt nước miếng thì e ấy tiến lại gần ôm nhẹ mình 1 cái và thì thầm ngọt sớt bảo a vào xông hơi đi,theo “phản xạ tự dâm” thì đôi tay mình vội ôm lấy v3 của e mà nắn bóp trong sung sướng.Đi vài đường cơ bản thì mình cũng cố gắng kiềm chế mà vào xông hơi 1 chút cho khoẻ.Cũng như bao đồng dâm khác thì mình cũng chỉ nhịn được khoảng 5p trong phòng hơi vì con trim không ngừng mách bảo phải ra ngoài mà hưởng thụ.Vừa bước ra thì e cũng tiến lại và bảo mình vào bồn tắm thảo dược.Cảm giác ngâm mình trong bồn và ngắm e ấy trút bỏ nội y thật là sướng mắt anh em ạ,lại cộng thêm ánh đèn nhấp nháy cùng tiếng nhạc sập xình thật là kích thích.Cởi đồ xong e liền bước tới và vào trong bồn với mình,e ôm và hôn môi,hôn cổ,hôn tai làm mình chìm đắm trong đê mê.Đôi tay của mình cũng không ngừng khám phá khắp cơ thể của e.Vờn nhau được 1 lúc thì mình và em chuyển sang bể tắm tráng bên cạnh,đôi tay mình không thể nào rời khỏi được cặp mông căng tròn cong vút của e ấy,đôi môi thì không ngừng khám phá v1 của em.Mình và e vừa tắm vừa khám phá cơ thể nhau trong sung sướng.Kết thúc màn tắm tiên thì e lấy khăn lau người cho mình và lấy nước cam cho mình uống,e đẩy mình xuống giường và mớm hoa quả cho mình ăn.Cảm giác vừa say đắm vừa ngọt ngào hơn cả người yêu các bác ạ.Mà mỗi lần mớm lại là 1 lần 2 cơ thể cọ vào nhau và đôi tay bad boy của mình lại vỗ lấy bờ mông ấy.Sau đó e bắt đầu mát xa khoẻ cho mình,thật sự thì e làm cũng bài bản và chuyên nghiệp phết anh em ạ!Tiếp đến là đến màn nuru lạnh e tỏ ra rất quan tâm hỏi han mình có lạnh lắm k.Em bắt đầu trườn lên cơ thể mình từ gót chân lên đến vai,chiếc lưỡi thần kỳ của em cũng kết hợp tung tăng từ bàn chân lên đến cổ mình mà không bỏ sót chỗ nào.Tiếp theo là màn trườn nóng,e lại khiến mình đê mê trong tiếng nhạc sập xình,đặc biệt e đã khiến mình cực phê với màn trườn v4 vào tờ rim.Viết đến đây thằng cu lại ngóc đầu các bác ạ! ? Được vài đường cơ bản thì em lại quay người lại với tư thế 69,mình thật sự bất ngờ vì v4 của em rất đẹp,không có chút cà vạt nào luôn,lông lá cắt tỉa rất gọn gàng.1 lần nữa mình lại được tận hưởng combo v3+v4 tuyệt vời của em trong sự sung sướng mà e mang lại cho mình từ phía dưới.Một lát thì e lại nhổm dậy và đưa v4 của mình cọ vào thằng nhỏ,v3 lại ưỡm lên nhấp nhổm trước cặp mắt đang đắm duối của mình.cảm giác sướng như là được cho vào anh em ạ!E rất chịu khó đổi tư thế và biết điểm dừng để kìm hãm cho thằng cu của mình khỏi trớ sớm.Rồi mình và em lại quần nhau trong rất nhiều thế khác nhau nhưng cuối cùng thì mình cũng đành out trong tư thế 69 huyền thoại.Nằm nghỉ ngơi và tâm sự với em 1 lúc thì em lại lấy hoa quả cho mình ăn và đưa ly rượu vang cho mình uống.Sau đó e đưa mình vào bồn và tắm cho mình rất cẩn thận.Tắm xong e lại bảo mình lên giường để e xoa bóp thêm cho đỡ mệt,thế mới biết là e ấy rất nhiệt tình các bác ạ,trong khi đó thì cũng đã sắp kết thúc 2 tiếng theo gói diamond rồi mà e ấy cũng không hề vội vã.Xoa bóp được một lúc thì mình cũng bảo e là a đói quá và em bảo mình lên tầng 8 ăn cho lại sức.Thế là mình và em cùng mặc đồ và em cũng không quên đưa mông cho mình vỗ về thêm chút nữa.Em đưa mình lên tầng 8 quay lại điểm mát xa chân lúc đầu.

Viết đến đây thì mình cũng xin tổng kết đánh giá bé 39 như sau:

Face:trung bình 7đ

V1: hệ cam nhưng được cái hàng thật bóp chắc tay,volume nhỏ xinh hồng hào 8đ

V2: cực eo không chút mỡ thừa 9,5đ

V3: to căng cong vút,mình đánh giá cao vòng này nên cho 10đ

V4:gọn gàng,hồng hào,nước nôi đầy đủ 9đ

Service: tuyệt vời,mình không chê được điểm nào luôn 10đ,anh em nào yêu cầu cao về khoản sv thì nên thử nhé.

Trở lại với tầng 8 thì Mình có gọi trứng hầm thuốc bắc và cà phê để tẩm bổ cho lại sức.Trứng rất ngon và cà phê pha cũng rất đạt anh em nhé!Mình chén hết và cũng uống hết luôn! ?

Nghỉ ngơi được một lúc thì mình xuống lễ tân thanh toán và được em nhân viên mát xa chân lúc đầu bấm thang máy đưa xuống tận nơi.Xuống quầy mình đưa mã code cho lễ tân check và được chấp nhận với nụ cười tươi trên môi.

Thế là kết thúc một buổi ngon tờ rim với code free vé+free tip mà mình nhận được từ cuộc thi viết review tháng 10 vừa rồi.

Đến đây mình cũng xin dừng bài viết và chào tạm biệt các anh em đồng dâm!Chúc anh em đi vui chơi luôn được ngon tờ rim như mình!Chúc Kỳ Anh ngày càng phát triển và giữ vững dịch vụ hoàn hảo như vậy!Hẹn gặp lại Kỳ Anh vào một ngày không xa!

Đính kèm

Sửa lần cuối:

CDX

Administrator
Thành viên BQT
chúc mừng chủ nhân giải nhất sự kiện Viết Review hay tháng 10 khu vực miền Bắc, mong rằng bạn sẽ luôn đồng hành cùng Cộng Đồng X và luôn quảng bá giới thiệu Cộng Đồng X tới nhiều người hơn nữa

Hakeohp

Thành viên
Pro lại khiến ae phải tốn lúa rồi,bài viết hay như này mà k đăng ký dự thi hả bác

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
chúc mừng chủ nhân giải nhất sự kiện Viết Review hay tháng 10 khu vực miền Bắc, mong rằng bạn sẽ luôn đồng hành cùng Cộng Đồng X và luôn quảng bá giới thiệu Cộng Đồng X tới nhiều người hơn nữa
Ok ad!thank ad đã tạo ra sân chơi rất bổ ích cho anh em đến với congdongx

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Pro lại khiến ae phải tốn lúa rồi,bài viết hay như này mà k đăng ký dự thi hả bác
Viết cho ae tham khảo thôi b ạ,còn phần dự thi thì mình xin nhường các ae chưa được giải b ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Sao lại tạm biệt ae thế bác? Mà bác mới đi KA luôn chiều nay à

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Đúng là cái gì chịu khó đầu tư sẽ nhận đc kết quả xứng đáng. Đi KA mà free tic + free tip thì nhất bác rồi.

MLND

Thành viên
Tôi cũng kết e39 này, v1 to thêm tý nữa thì e hot nhất KA cũng nên.