Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - cuối năm thử em Thỏ Tokuda 08

Doichanphale

Thành viên mới
Gần tết các em về quê nhiều lai vấn đề covid , nên mạnh dạn chọn bé 08 vì trên hình thấy xinh , lên quán gửi xe thấy nhân viên đón tiếp niềm nở . Dẫn qua massage chân trước tầng 08 sau lễ tân đón mình xuống phòng chờ 08 ..Toàn số 08

Vào phòng xông hơi chút xíu thì thấy cửa mở , lấy tay xoa hơi nước tò mò xem xinh sao lại thấy bé đi ra lấy khăn vào . Đi ra anh em chào nhau , thấy bé hơi xinh vì đeo kính tròn , mắt tròn , người vừa , không cao không thấp , cái đồng phục váy đen này hay thấp thoáng bờ mông mỗi khi cúi xuống . Hỏi thăm chút chuyện , tắm bồn rồi bé bắt đầu cởi đồ , cũng đẹp ngang 15 , một 9 một 10 . Bé bảo ra đây em tắm nha , Nhìn bờ mông bé tuy ko to nhưng tròn tròn xinh xinh như học sinh cấp 3 nhìn thích . Bé nhẹ nhàng kênh lưng mình lên bắt đầu bj , vừa bj mắt cứ nhìn mình , nghe tiếng cứ chụt chụt làm mình lo out sớm .
Qua giường massage khỏe , đâm bóp xong là màn nuru , khoản bj , wc của bé này phải nói khá khéo léo , phê lòi , cảm giác em mút rất chặt và mượt là con chim sướng giật , quyết ko thua , tay mình cho ngón tay lên vê quanh v4 em thấy ướt ướt rồi thọc trong . Mình và em cứ làm cho nhau , càng lúc em càng ra nước , miệng bé thì chưa rời chim mình một phút nào , rồi chuyện gì xảy ra cũng đến , bao tinh binh dồn ép mấy tuần qua không thiếu giọt nào nằm trọn miệng em . bé đang ngậm còn nháy mắt nhìn mình , nhả ra , còn chân bé cũng giật giật cho tay mình thọc đúng điêm G .
Chốt lại bé 08
v1 : 8đ
v2:10đ
v3:10đ ( đối với mình ko cần to mà trông trắng trăng xinh xinh là được )
v4 : mới cạo đang mọc 9đ , thơm

xuống quầy bốc lì xì được vé account 50% vô cực dành hôm nào xử cả 3 bé 08-15-55 cho sướng