Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Hoàng Long - 1 buổi chiều hơi buồn cùng em ktv 56

Huynhtuan

Thành viên mới
Dự là đi từ chủ nhật của 2 tuần trước mà đến hnay mới có thời gian để viết bài
Ngồi uống cf từ sáng sớm sét kèo đủ kiểu, mà chả có mem nào đi team 5, đến gần 12h mới có mem vào aloo set kèo l, thế là cũng có kèo để vào xem thử HL nó hoành tráng lệ như thế nào mà nghe ae khen quá hjhj
Đúng 14h có mặt tại HL, 1+ cho cung cách phục vụ của các chú giữ xe, 1+ cho các a quản lý,
Cũng như bao người được đưa lên phòng: thì ta nói cái csvc của HL là chuẩn vip 5* từ trước đến giờ t đi ms chưa bgio thấy được chỗ đẹp và tiện nghi như vậy 1+
Vào phòng xông hơi các kiểu từ 14h40 đến gần 15h00 e mới bước vào, thật sự mà nói e vừa vào nhìn muốn xỉu, vì e đẹp hơn trong hình của qly cho xem rất nhiều và đặc biệt e cười rất dễ thương, vào thì e cũng như bao cô gái làm ms cũng như nhau, nhưng ở đây t thấy đặc biệt là cái tắm bồn, e làm cho t muốn chết đi sống lại t ngồi xuống bồn e ngồi lên đùi t và nhấp lên xuống, t cứ tưởng thằng bé nó muốn chui vào cô bé luôn mấy bác ạ, kakak nó phê tới nóc luôn á, xong e kêu lên thành bồn ngồi đi e cho a phê hơn, thế là e làm đủ kiểu wc, xông t cũng k chịu nổi và e ngậm rồi mút đến khi thằng e còn nhỏ xíu luôn (cia) xong lên giường e ms, thì nói thật mà khỏe chả có gì các bác ạ, e bóp tay bóp chân, vuốt lên xuống ở lưng vài cái rồi e kêu nằm ngửa lại, thế là e làm thái, mà cái thái e làm cho t bị tuột hứng vì khuyết điểm của v1 huhu
tôi: Xong t hỏi e có cái phao làm gì vậy
Em: e nói để trườn,
Tôi:t hỏi vậy mình có làm cái đó ko,
Em: không anh mình không làm tới cái đó cái này buồn 5p
Và điều đặc biệt là ko có 69 luôn nha, dù mình có gợi ý
Xong e ra tắm lại và kêu t ra tắm lại thế là kết thúc chuyến du hí ở HL
V1: 5₫ ( tính t ko thix pr và chấm điểm cũng rất gắt vì muốn ae đi sau sẽ có lựa chọn đúng với những gì mình cần)
V2: 8₫ thon gọn đẹp
V3: 9₫ cái này được doggy thì hết bài
V4: sẽ khít nước thì không biết vì chỉ nhất duong chỉ 1 chút thôi ???

Nói tóm lại em 56 này mình cho tổng điểm là 7/10 sv vì mỗi người mỗi ý, mỗi người 1gu và e này t sẽ k bgio gặp lại
Lời cuối là xin chúc cơ sở làm ăn phát đạt và gặt hái thật nhiều thành công đem lại sân chơi cho ae đồng dâm

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chia buồn cùng bác nhưng ko nên up ảnh cả mặt e nó lên bác ạ