Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Geisha - Huỳnh Thúc Kháng

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Hello a e congdongX
E làm nhân viên VP lương cũng 3 cọc 3 đồng nên Geisha là địa điểm hợp lý cho ae có túi tiền ko thực sự rủng rỉnh.
- Thái độ phục vụ, lễ tân: vui vẻ, lễ phép, niềm nở (điểm cộng đầu tiên khi bước vào)
- Giá vé: ở đây có khoảng 11 phòng nên vào giờ cao điểm từ 21h30 trở đi là phải ngồi chờ khá lâu (điểm trừ)
200k: 60p,có 3 phòng (phòng tắm và xông hơi ở ngoài dùng chung cho cả 3 phòng nên tình trạng các bác nhìn trym nhau ko tránh khỏi =)) ) no recomment
300k: 60p, Phòng VIP khép kín tắm và xông hơi bên trong (recomment ae đi vé này hợp túi tiền nhưng so về CSVC chưa xứng vs giá 300k vì nhiều chỗ 250k còn ngon hơn)
500k: Phòng King, tuy e chưa đi nhưng nghe các e có nói là phòng rộng hơn, giường to hơn thôi chứ dịch vụ cũng chả có cái mẹ j cả.
Bo: min 300k (auto BJ)
- CSVC: nhìn đánh giá tổng quát ko được vip nhưng chấp nhận được so vs mắc giá. Phòng bình thường nhưng giường hơi bé, bác nào to cây là nằm ôm ấp hơi khó tý.
- Nhân viên: E cũng check được khá nhiều nv ở đây nên nhìn chung mặt bằng các e ở đây khá đồng đều nếu xét về service, thái độ, massage còn về ngoại hình thì hên xui, tùy con mắt thẩm mỹ của mỗi ng nữa. Nhưng về dịch vụ nóng lạnh, bạc hà thì hên xui, e để ý những e mới hầu như ko có làm dịch vụ đó nha.
Trước tiên, bài này e xin review bé Trang 9x người miền Tây (cụ thể ở đâu thì e quên cmnr zzz):
Lên phòng ngồi đợi khoảng 5 phút, 1 em gõ cửa bước vào hỏi:" e làm cho a được ko ạ". Thái độ bước đầu tốt, nhìn bề ngoài trắng, da dẻ mịn màng, face hơi quê, ko xinh nhưng ưa nhìn (7d). Ngực đẹp hệ cam, tròn, hơi mềm, ti hồng (8,5d). Tuy ko to nhưng e nói thật chưa gặp e nào có quả vú tròn đẹp như bé này <3. Về massage thì cũng bình thường, có thể e ko coi trọng đấm bóp lắm nên ko để ý, e cho điểm 7. Nhưng thư giãn thì tuyệt vời (8,5d). Ở đây auto ko mặc áo lót nên tụt nhẹ áo là hở cả ngực hí hí và chủ động cởi quần chíp còn mỗi cái váy bấu ngang bụng. Màn khởi động của bé có tuyệt chiêu dùng ngực trườn lưng hết sẩy con bà bẩy :3, trườn từ chân tới gáy luôn,nhất là khi cặp vú của bé cọ vào 2 quả mông của e vừa buồn vừa sướng nữa chứ. Nhưng hơi thiếu sót, là khi nằm ngửa thì e lại ko xài chiêu đó nữa, e có chủ động hỏi thì bảo e ko làm T_T. Và thêm nữa, e có tật chưa cai sữa mẹ nên thích bú ti nhưng bé Trang bảo: "e có luật bất thành văn, lần đầu gặp khách mới e ko cho thơm ti". Nghĩ bụng: "WTF, chém gió bố à >"<" (nhưng lần 2 e có check lại thì cũng cho thơm ti thật nhưng ko nhiều). Đến khoản BJ e cho 9d, hôm đó e chọn bạc hà, bé làm rất chăm chỉ, nhiệt huyết chuyên nghiệp, ko dùng tiểu xảo như 1 số bé khác là xài HJ nhiều,đặc biệt bé làm rất nhẹ nhàng, nâng niu như mẹ chăm con nhé các bác, vì da trym e hơi mỏng nên ai BJ hơi mạnh và nhanh là e bị rát, sưng ngay nhưng riêng bé này, e rất hài lòng khoản BJ. Trong lúc BJ, e cũng sờ soạng nắn bóp, thám hiểm hang hốc các kiểu rất thoải mái, còn mạnh dạn đề nghị 69 =)), ko ngờ bé cũng đồng ý nhưng ko cho vét nhé các bác (e cũng đếu khoái vét, cho thêm tiền cũng ko thèm, kinh bỏ mẹ @@). Ra về, e bo 300k, bé vẫn vui vẻ, niềm nở chào lễ phép.
Các bác ủng hộ thì e sẽ review tiếp các bé khác ở quán.
p/s: nói chung các bác cứ lịch sự, vui vẻ, nhẹ nhàng thì các e cũng ngoan và phục vụ hết mình thôi. Tất nhiên, tùy bé và boss quán có cầu thị, chỉ dạy các e thế nào nữa!