Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Massage Eva Nguyễn Khang - và e người mẫu 27

Tinhconcua135

Thành viên
Xin chào tất cả ace CĐX. Là em đây! Sau bao ngày nằm vùng, đọc comment của các bác tiền bối, hôm nay e đã mạnh dạn làm một bài Review cho ace cùng thẩm định và góp ý! Có Pic cho ae ngắm ạ!

Lời đầu tiên e xin chân thành cảm ơn đến BQT CĐX đã tạo điều kiện cho ae checker có sân chơi uy tín và nhiều sk hấp dẫn.

Không giống như đại đa số ae đều nhắm vào các cơ sở khá mạnh trong thời gian gần đây, e lại chọn cho mình một lối đi riêng, để xem xem thực hư ntn mà ae lại ít tương tác với các cơ sở đó như vậy!

Và hôm nay e đã chọn Eva - ngõ 87 Nguyễn Khang để check và Review cho ae. Để hiểu rõ hơn thì mời các bác cố gắng đọc hết bài viết nhaaaa. Các bác đọc đến đây đã làm cho e thấy vui và có động lực lắm rồi. Bác nào yêu quý e thì đừng out nhé!!!!

Sau khi trao đổi qua Zalo vs Mr Đức Anh thì e xách ba lô lên và phi tới cơ sở của Bác ĐA. Điều đầu tiên là cơ sở nằm trong ngõ 87 - Nguyễn Khang sau đó rẽ phải 15m là tới. Cơ sở ở một nơi khá kín đáo (cái này e ưng).

Sau khi đến e cất xe và lên tầng 1, gặp một a (chắc tầm 40) và e lễ tân (ng miền nam, người dây cây cảnh, giọng dễ nghe). Có hỏi han e đã book ai chưa, mời nước, tiếp chuyện các kiểu trong thời gian chờ đợi.

Khoảng 5p sau thì a lễ tân đưa e lên phòng. Trong thang máy cũng có trò chuyện, tạo cảm giác thoải mái.

Đầu tiên e xin đc Review về Csvc: nói chung là tạm, vì quán đang sửa chữa nâng cấp. Với mức giá 850k (full) thì k thể đòi hỏi như KA hay Kimochi đc. Nói chung là tạm ạ!

E vào phòng đợi khoảng 3p thì có một e bước vào (do e chưa đi ở đây bao giờ nên bị bất ngờ cái điều e sắp nói). Lúc book thì Mr ĐA cho xem mỗi mặt nên thấy ưng và chọn ngay. E ý bước vào .... ối zồi ôi chân đâu mà dài, người đâu mà cao, e này phải cao 1m73-75 gì đó. Cao hơn cả e luôn. E ý mặc bộ váy quây đen, xẻ hai bên sườn xuống tận đầu gối. Người thì thơm, nhìn qua da thịt mịn màng. E ý có hỏi “e làm cho a nhé” bố khỉ mải ngắm mông vs ngực nên mãi mới nghe ra, e trả lời tếu 1 câu lấy khí thế “ông chủ, đổi khách. Đào ngon quá, tôi sợ chịu k nổi” e ý cứ cười tủm.

Sau đó e đi xả nước, trong lúc đợi nc đầy e ý ngồi tâm sự với e, hai ae nói chuyện qua lại chút. Qua mấy câu chuyện e thấy e này là người khá thoải mái chia sẻ (không nhí nhảnh nha mấy bác) nói chuyện điềm đạm.

Nước đầy hai ae cởi quần áo vào tắm, quần nhau trong bể. E này đc cái tắm rất kỹ, kỳ cọ sạch sẽ. Lúc tắm e có tranh thủ làm tí sữa, sờ soạng tí (e ý rất hợp tác, chủ động hướng bình sữa vào miệng khách :)) ). E k muốn quá hưng phấn đỡ ảnh hưởng đến màn trên giường nên đã kiềm chế ở bể. K thì đã tới bến ở bể (khoản này e ý rất chiều khách nhé, bảo gì làm đấy, tuỳ các bác yêu cầu).

Thế là cái gì đến phải đến. Lên thôi e ơi, tắm nhiều nhạt thịt. E chủ động lau khô sạch sẽ cho e rồi mời e lên giường nằm úp, e này khoản massa khoẻ tuyệt lắm nè, lực chắc tay, làm đủ bài, kỹ thuật tốt (9 điểm). Xong mass khoẻ thì e ý thì thầm “a sẵn sàng chưa?, e thịt a nhé”. Còn gì để từ chối nữa. E bắt đầu đổ tinh dầu lên lưng e, xoa đều xoa đều, thêm lượt tinh dầu nữa rồi .... hai con ốc nho nhỏ chạy từ mông lên cổ, từ cổ xuống chân mà e nổi hết da gà. Bầu ngực ấm, lưỡi ấm, đôi tay e cũng ấm làm cho e sướng tê người. Vừa qua đc mà tra tấn bằng vếu xong e triển khai ngay quả lưỡi đi khắp người. E máu buồn nhiều nên cười phá lên “a xin a xin, buồn quá” :)). Làm e ý k nhịn đc cười. (E cũng xin next luôn quả WC - buồn e k chịu đc). E ý liền bảo “a ngửa ra đi, để e xem nó có buồn k”. Lại bị tra tấn tiếp.

E lật người lên là e ý đổ tinh dầu, chưa kịp định hình đã bị quả v4 của e cà đi cà lại phê lòi mắt. E cảm giác như e chỉ cần ưỡn lên cái là “phập” ngay vào trong v4 ấm nóng của e nó. Thiết nghĩ cứ như thế này thì 3p là toang, dừng cuộc chơi. E liền bảo “đổi thế ng đẹp” lập tức e ý quay luôn sang 69, á đù... tí toi ở màn cà cà, ăn ngay quả 69 định mệnh. Cố nén đc khoảng 2 phút thì e vội vàng ra tín hiệu, e này hiểu ý nhanh vãi. Đổi tư thế e đứng còn e yêu quỳ, miệt mài Bj đến lúc out thẳng vào miệng e. Cảm giác tuyệt vời, out rồi e ý còn cố mút mấy cái mà e bủn rủn chân tay lại phải “a xin, nhột quá”lại làm e ý cười :))

Xong xuôi, do quá mệt nên e nằm tại giường, e ý tắm trước. Tăms xong e ý bảo e “a lại đây e tắm cho, nhanh”. Cố lết dậy vào bồn tắm, kỳ cọ sạch sẽ. Tắm xong e chợt nhớ ra chưa hết mùi, thế là bắt đền e nó. E ý lôi e vào kỳ cọ thêm 10p nữa. (E ý biết đếch đâu là e gài để đc e ý tắm thêm cho tí nữa, ở nhà vợ nó toàn tắm cho con, chứ có tắm cho mình đếch đâu) :)).

Xong suôi buổi xả stress đáng nhớ.!!!

E xin kết luận một vài điều như sau.
1. Cơ sở vật chất thuộc hạng trung bình (chấp nhận đc trong phân khúc giá).
2. Nhân viên lễ tân: K thể nhiệt tình bằng các cơ sở hot hiện tại (điều này có thể trâm trước)
3. KTV - e đi bé 27 lúc 13h40 (đi sớm các bé còn khoẻ) - 9đ
- Dáng cao tầm 1m73, da trắng, duyên, cười xinh, girl Miền nam, nói chuyện có duyên (khoản truyện trò tuỳ gu mỗi bác nhé)z
- Có vài hình xăm nho nhỏ.
- V1 hệ cam lai. Xịn chuẩn Real, nắn phê thôi rồi, núm bé xíu. Chắc, mút mát thoải mái (đừng mạnh bạo)
- V2 có chút lipit nhưng bù lại cao nên tạo cảm giác rất đầm, k xương xẩu. Ôm sướng (nhất là trong bồn - ôm từ phía sau sờ vếu)
- V3 chuẩn xịn, căng, cong, mịn k một nốt sần (e nói thật nếu doggy thì phê lòi mắt)
- V4 sạch sẽ, thơm tho, lông vừa phải, khít. E vét rồi, ngon tuyệt!
4. Giá cả: E đi gói Combo 3 (tic + tip + tắm Cia = 800k vì vé đc discout 50% cho ae CĐX)

Nhận xét chung:
1. Nên đi các bé theo Mr ĐA giới thiệu, để đạt đc đúng mong muốn.
2. Mong bác ĐA sớm cải tạo lại csvc để tốt hơn.
3. KTV quá tuyệt vời trong tầm giá.

Một số mong muốn: Sau khi xong việc có ngồi lại tâm sự với e và nhận ra đc một số điều.
1. Các e rất mong muốn khách không quá bạo lực, ve vãn nhẹ nhàng v4 tránh tình trạng đau rát mất cảm hứng làm cho khách. (E 27 đã từng bị khách huých vào mạng sườn vì k cho quan hệ)
2. Các checker chân chính hãy check một cách văn minh, lịch sự để tạo ra một sân chơi cùng có lợi cho tất cả mọi người.

Lời cuối cùng e xin chân thành cảm ơn các Member đã đọc đến những dòng cuối cùng này của e. Văn thơ còn lủng củng mong các bác bỏ quá cho ạ!

Dưới đây là một số hình ảnh cho ae chiêm nghiệm!
850k full service hả m

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Bn phút nhỉ. 2 phat mạnh dạn hỏi tip thêm bn la hợp ly bác
Nếu bác đi Combo 3 thì 850k + Cia 100k + 2 shoot 300k = 1.250k. Nhưng tôi khuyên thật bác đi CIA là đủ mệt rồi. Bảo e ý tắm kỹ cho a 1 tí, bảo e nó làm tí BJ trong bồn, rồi ra giường vỗ mông đổi tư thế là quá đỉnh vệ Service rồi. Bên này thua mỗi mấy chỗ hot về CSVC thôi bác ạ.
Như hôm tôi đi hết 800k, ngon trym luôn, làm đủ kiểu mình thích. Yêu cầu nv làm thoải mái. (đối vs e 27 thôi, các e khác tôi chưa thử)

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
E27 này mặt hơi cứng ko hợp bác nào thích kiểu baby, còn lại đều chuẩn như bác chủ bài đánh giá. Csvc Eva thì ko có gì phải chê, mình chỉ không thích mùi tinh dầu nống quá, rất ám tóc.

Naive Fox

Thành viên
Thanks bác đã đồng cảm với tôi về vđ văn minh lịch sự. Uh, v1 e 27 này kiểu tự nhiên chắc nịch ý, đầu tiên tôi tương độ mà vạch nách k thấy sẹo =)) làm e nó cứ cười. Giờ vẫn nhớ cảm giác nâng v1 e nó.
Các e giờ ko làm ngực để sẹo ở nách đâu bác, nhưng v1 e 27 thì là thật vì có độ trễ xuống.

Mr.c

Thành viên mới
Được đấy pro . Thế thì cần gì đi đâu nữa

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Được đấy pro . Thế thì cần gì đi đâu nữa
Nếu bỏ qua yếu tố cơ sở vật chất thì quá hợp lý. Còn hợp đến đâu nữa thì do ae mình tâm sự với các bé thôi! Khéo ăn khéo nói, rót mật vào tai thì ai nỡ từ chối!

Yamcha

Thành viên sôi nổi
giờ mới đọc bài này. quả chụp ảnh vếu bánh cuốn vl bác ạ. e nhìn ảnh này xong tí quay tay :))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
giờ mới đọc bài này. quả chụp ảnh vếu bánh cuốn vl bác ạ. e nhìn ảnh này xong tí quay tay :))
Giờ tôi vẫn còn thèm đây =)). Bác cứ yên tâm, tôi mà review thì kiểu gì cũng có ảnh, k có là k bao giờ viết bài!