Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mãn nhãn với em số 18 Nhạc Dương Lầu

Nguyễn Bùi Thành Công

Thành viên mới
Nhân tiện cũng đang mỏi mệt trong người, thế là váng súng đi chuột bạch xem Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn như nào vì thấy anh em khen nhiều em ngon dữ lắm.

15h Đến nơi thấy không ngạc nhiên vì rất nhiều khách chờ, cũng vào ngồi chờ sẵn hóng các ktv hot, mấy cu nhân viên rất nhiệt tình rót nước trà, mình cứ đứng lên ngồi xuống cái đã có cốc trà mới
Nhìn chung ấn tượng ban đầu khá là ưng với đội ngũ nv phục vụ.
Đợi khoảng 15p thì có phòng, phòng mới nâng cấp hay sao á nên rất đẹp, có đèn nhiều màu như ở quán karaoke, nhạc thì theo yêu cầu luôn, chưa bao giờ được trải nghiệm csvc kiểu kiểu vậy nên khá thích thú. Ngồi xông hơi 5p thì có em nhân viên đi vào. Em nói em số 18 sau đó dắt tay vào bồn tắm khi xông hơi xong, thái độ ngoan ngoãn nhẹ nhàng tình cảm, lốp liếc các kiểu vô tư, 2 ae nghịch nước chán r thì dắt ra giường để em nó thể hiện kỹ năng.

Bây giờ mới vào nội dung chính, chấm điểm e nv massage cho mình ntn
Mặt : 8 điểm vì khá xinh
Body: 8.5 điểm, ngực vừa tay
Service: 9.5 điểm, đây là điểm mà e hài lòng nhất. Full SV luôn nha không thiếu món nào từ hôn môi lúc mới vào tới HJ BJ WC rồi CIA. Đặc biệt thích quả lưỡi đầy ma thuật, liếm láp khắp người không sót chỗ nào. WC thì khỏi phải bàn, được cái rất từ tốn và tình cảm, không hùng hùng BJ như bình thường mình đi, e đảo qua đảo lại BJ, đá cột, WC rồi lại đá bi các kiểu. Chốt lại éo chịu đc nữa mình ra tín hiệu thì e chủ động cho CIA luôn, sướng dữ lắm các bác ạ, lần đầu tiên thấy kiểu chủ động CIA, service quá mãn nhãn, ngoan thế là cùng. Túm lại hnay chuột bạch rất ưng.

Túm cái váy lại là sẽ còn quay lại với các chiến hữu!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: