Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mãn nguyện với em 96 Kỳ Anh

Kiến Văn

Thành viên mới
Cách đây mấy tháng, mình đã có dịp ghé Kỳ Anh và cũng đã được trải nghiệm những giây phút đê mê. Và hôm nay, quyết định quay trở lại tìm kiếm những cảm giác mới mẻ khác.
Về những đánh giá CSVC, thái độ phục vụ của nhân viên thì mình không nhắc lại nhiều, chỉ tóm gọn là: Ổn áp.

Mình chỉ tập trung miêu tả lại những gì xảy ra trong một căn phòng mà nam cô nữ quả, lửa gần rơm thì kiểu gì nó không cháy.

Em số 96 mình thấy khá xinh, da trắng, mình dây, ngực bé nhưng chắc, bóp cũng sướng. Ngay từ khi nhìn thấy em nó mình đã thấy rất ưng cái bụng rồi. Các công đoạn tắm táp, lau người em thực hiện khá nhẹ nhàng và kỹ lưỡng, đặc biệt em nó tắm chim rất kỹ :D
Đến công đoạn matxa thì em nó cũng chịu khó làm đủ bài nhưng thật sự mình đến đây không phải vì công đoạn này nên không quan tâm lắm. Thư giãn mới là cái chính. Em nó BJ cũng đủ bài, nóng lạnh, bạc hà có cả. Em chăm chỉ BJ, còn mình thì hăm hở móc lốp và bóp dzú. Làm được một lúc thì mình xin đình chiến để thở kẻo Out sớm thì phí, em nó vẫn ngoan ngoãn, đoạn này thì vẫn bình thường chưa có gì đặc sắc cả. Em nó tha thằng nhỏ thì lại làm khổ thằng anh, em cứ hôn loạn xạ lên ngực và mặt mình, bực quá giữ em nó lại đá lưỡi luôn.

Rồi em nó lại tiếp tục công việc chính là BJ, được 1 lúc nữa mình lại đình chiến lần 2 hahaha, má yếu dễ sợ, nghe mấy bác bảo BJ ít khi ra, trong khi mình BJ 5' là phải nghỉ giải lao rồi. Cái đoạn này nó hấp dẫn lắm. Kể từ lúc hôn vú em nó thì nước em nó bắt đầu lênh láng, em nó quằn quại rên rỉ, kéo đầu mình vào vú em nó. Xong rồi em chuyển sang BJ lần nữa thì cuộc vui cũng kết thúc mãn nguyện với màn CIA.

Đính kèm