Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Maivila nhạc dương lâu số 86

Anhdatinh8x

Thành viên mới
Cái này trải nghiệm đã lâu em lười viết nay em xin viết lại rõ ràng chi tiết
Đến vào lúc tối được đưa sang khu vila là 1 căn hộ cách li với xung quanh nhìn ngoài như 1 căn vila bình thường 4 anh em đi xuống đang lơ ngơ chưa hiểu massa kiểu gì ?thì thấy cu em locker chạy ra đon đả dẫn vào . Vừa bước vào ngôi nhà không khí khác hẳn so với bên ngoài các bác tưởng tưởng bên ngoài yên tĩnh bao nhiêu bên trong hoàn toàn khác . Mở cửa tiếng nhạc đã vang lên khói đã nghi ngút tạo cảm giác rất mờ ảo đập vào mắt là cái bể bơi to tưởng lao vào luôn xuống tắm. Ai dè không đưa lên trên tầng 2 thấy tò mò hóa ra là vào hát karaoke . Thấy lạ lạ đi massa lại được đưa lên hát karaoke. Vừa vào thì các em cũng vào. Abc chọn ktv em được em 86 chọn ok lúc này cũng lê tê phê rồi cũng chẳng quan trọng em nào hết ngồi vào hát vì em ko bit hát lên chỉ ngồi uống thỉnh thoảng tay hoạt động . Đánh giá luôn em ktv
Mặt bình thường theo em cũng không phải dạng xinh nhưng không quan trọng mỗi người 1 gu
V1 cũng to đủ dùng chưa qua sửa chữa đầu ti nhỏ
V2 eo nhỏ so với dáng
V3 ổn áp
Đang ngồi tầng 2 nhìn thấy bể bơi chỉ muốn xuống. Được tầm 30 phút thì ai cũng chán bảo xuống xông hơi
Vô xông hơi đánh giá cơ sở ở dưới tầng 1 phòng xông cũng đủ rộng cho 4-5 người anh em lao vào bàn tán câu chuyện kaka thấy lạ ở mô hình này có hát karaoke rồi massa khép kín khá an toàn
Xong 1 lúc chui sang xông khô cũng có đá muối em ko thích xông khô vì không quen
Ngồi được 5 phút chui ra luôn bể bơi thì đã thấy các em đứng chờ sẵn letsgo đi vào bể thôi cảm giác được chui xuống bể thật là sướng chờ mãi mới được xuống bể xuống đến bể mỗi ông chọn 1 góc giờ đến lượt hành động . Ngồi tắm cho nhau xong đồng loạt được các em bj trong bể bơi 4 ông 4 cô mỗi đầu bể bơi cảm giác thật trụy lạc ??mà các em cũng nhiệt tình thổi kèn trong bể bơi tầm 20-30 phút vẫn chưa ông nào ra ?? nghĩ sao các ông hôm nay khỏe thế . Ngâm nước cũng lâu quyết định lên phòng đi qua phòng có phao thấy giống bên nhật định vào nằm quả trườn phao nhưng nghĩ lại thôi lên phòng cho nhanh. Kéo em 86 lên phòng tắm qua nằm lên giường đây là điểm đáng lưu ý của em 86 . Em ít khi khen ai nhưng điểm 86 này của em ấy không khen không được hức . Đó là em ấy trườn xong lúc em ấy hôn đến đâu nổi da gà đến đó rất ít khi đi massa phải chịu nổi quả da gà kiểu kích thích thế này về độ nhiệt tình thì trườn bò hôn hít gần như là không HJ toàn BJ wc rất ok mất 15 phút em bị chớ thẳng vào mồm em ??em bảo anh nằm nghỉ đi đợi em 1 tí em vào nhà tắm . Tắm qua hỏi anh có uống nước gì không rất nhẹ nhàng tình cảm hức hức☺☺thích em 86 này vẫn còn đang nâng nâng xong em nhẹ nhàng leo lên giường nằm cùng tâm hự . Nằm 1 lúc tay chân ngọ nguậy em như hiểu ý lại trườn bò và cảm giác em dê lưỡi lại đến nổi cả da gà what cái gì đây lần thứ 2 cũng nổi da gà và trườn và wc vẫn nhiệt tình như lần 1 đánh giá các em ở đây quá nhiệt tình hjc lâu lắm rồi đi massa mới có em làm mình rùng mình như vậy??và cháu chớ sau 20 phút vì sự thích thú này về khoản servit đánh giá em 86 phải đạt điểm 10
Đó là lí do em có quay lại nhạc dương lâu phải gặp lại em 86 đó nữa em xin hết
À vé vào em được các anh trả em chỉ mất 2 củ tiền tip
Quên về phòng riêng ở trên lầu thì rộng có con suối nhỏ sạch sẽ ấm cúng quan điểm của em là vậy nếu vào sài gòn có lẽ em phải thẩm lại em 86 hjc

Khải Vinh

Thành viên
em 86 đã lên sóng rồi nè anh em, hình còn nóng hổi luôn, vừa vào xem hình ra đọc thấy rì viu liền

Anhdatinh8x

Thành viên mới
em 86 đã lên sóng rồi nè anh em, hình còn nóng hổi luôn, vừa vào xem hình ra đọc thấy rì viu liền
Nhìn háo hức quá chẳng lẽ cuối tháng bay vào vì 86